GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-l3lackl3erry- ฟลัดกันจัง

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
อย่าหาว่าอย่างโน้นอย่างนี้เลยนะครับ คุณจะเล่นเกมหรือจับผิดคนครับ ผมเห็นนายลงเกิน10กระทู้ได้ละ เล่นเกมดีๆอย่าได้แต่จับผิดคนอื่นนะขอรับ  woon_angry

อาไรเนี่ย

• **
มันเป็นการเอาคนที่ชอบฟลัดออกจากเสริพทดสอบมันทำให้ทีมงานและผู้เล่นที่ทำการทดสอบวุ่นวายและปวดหัวครับมากมากอะครับต้องบอกไว้ นะที่นี้ด้วยนะครับ นี้เสริพทดสอบทีมงานจะให้ผู้เล่นช่วยกันทดสอบทุกอย่างการฟลัดมาทำให้น่ารำคาญมากจะว่าเป็นการจับผิดก็ได้ครับผมแต่งตั้งตัวผมเลยละกันไม่ใช่ทีมงานหรือผู้ทดสอบแต่เป็นผู้รักษาความถูกต้องในเกมอสุราเสริพทดสอบนี่คือ ผู้จับผิดไร้เงาแห่งเสริพนรก เมื่อไม่เห็นผมอย่าคิดว่าผมไม่อยู่นะครับ จุ้บ จุ้บ จุ้บ  woon_love

• **
มันเป็นการเอาคนที่ชอบฟลัดออกจากเสริพทดสอบมันทำให้ทีมงานและผู้เล่นที่ทำการทดสอบวุ่นวายและปวดหัวครับมากมากอะครับต้องบอกไว้ นะที่นี้ด้วยนะครับ นี้เสริพทดสอบทีมงานจะให้ผู้เล่นช่วยกันทดสอบทุกอย่างการฟลัดมาทำให้น่ารำคาญมากจะว่าเป็นการจับผิดก็ได้ครับผมแต่งตั้งตัวผมเลยละกันไม่ใช่ทีมงานหรือผู้ทดสอบแต่เป็นผู้รักษาความถูกต้องในเกมอสุราเสริพทดสอบนี่คือ ผู้จับผิดไร้เงาแห่งเสริพนรก เมื่อไม่เห็นผมอย่าคิดว่าผมไม่อยู่นะครับ จุ้บ จุ้บ จุ้บ  woon_love

เพ้อ...  woon_angry woon_angry woon_angry

ตัวเองจะโดนแบนข้อหาฟลัด สงสัยแค้น นั่งจับผิดคนและ สมองไปแล้ว  woon_bye

• **
ผมว่านายเอาเวลาจับผิดคน ไปหาหนังสือสักเล่มมาอ่านจะมีประโยชน์กว่าอีกนะ เพราะเพียงแค่หยิบหนังสือขึ้นมาอ่านก็ทำให้ดูฉลาดขึ้นมาทันที woon_5555

ดับเบิ้ล

• Full Member
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร -|3lack|3erry- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ