GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงเรื่อง แนวทางการปรับเควสท์จุติครั้งใหม่

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
วันพุธหน้าวันที่26จะทันไหมอะครับ g#006 g#006 g#006

ทีแรกจะให้ทันพุธนี้แต่ไม่ทัน  g#036
ยังไงจะพยายามเร่งให้ทันพุธหน้าครับ  g#008
นรก ลงไปเเล้วนี้ครับ เเบบ จ่ายตัง จุได้เลย  woon_sunny ชอบ สุดยอดไปเลย ซาร่า

ใช่เลย ลองมาแล้ว แหล่มจัด woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

101TONG101

• Newbie
  • *
วันพุธหน้าวันที่26จะทันไหมอะครับ g#006 g#006 g#006

ทีแรกจะให้ทันพุธนี้แต่ไม่ทัน  g#036
ยังไงจะพยายามเร่งให้ทันพุธหน้าครับ  g#008
นรก ลงไปเเล้วนี้ครับ เเบบ จ่ายตัง จุได้เลย  woon_sunny ชอบ สุดยอดไปเลย ซาร่า

ใช่เลย ลองมาแล้ว แหล่มจัด woon_555

ตังที่จ่ายนี่เท่าเดิมปะครับ g#009 g#009
101TONG101

Legend Of Priest

• Newbie
  • *
ถ้าลงนรกแล้ววันพุธที่26คงจะลงใช่ป่าวครับถ้าไม่เกิดบัคอะไร woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

PEET

• Full Member
เควสท์จุติแบบใหม่ จะมีการประกาศให้ทราบรายละเอียดอีกครั้งนะครับ ในส่วนของขั้นตอนของเควส " จุติแบบใหม่
ชื่อมันก็บอกอยู่เเล้วว่า  เควส  มันก็ต้องมีภารกิจให้ทำสิท่าน

some_body

• Newbie
  • *
อยากไห้มีระบบเเต่งงานอ่าคับเเบบซื้อเเหวนเเต่งงานที่อคาเดมี่เเล้วมีปุ่มกดสู่ขอ

รอฝ่ายหยิงกดยืนยันไรเเบบนี้อ่าคับทำได้ไหมคับ woon_sunny woon_sunny

นวนนาJ

• Newbie
  • *
เควสท์จุติแบบใหม่ จะมีการประกาศให้ทราบรายละเอียดอีกครั้งนะครับ ในส่วนของขั้นตอนของเควส " จุติแบบใหม่
ชื่อมันก็บอกอยู่เเล้วว่า  เควส  มันก็ต้องมีภารกิจให้ทำสิท่าน
ไม่ ทราบสิ เเต่ในเซฟ นรก จุติได้เเค่ จ่ายตัง หรือไม่ชอบ ผม ชอบมีไร ปะ  woon_555

• **

มันก็ยังถือว่าเป็นเควสนะครับ

1 ต้องเลเวล 99
2 ต้องยืนให้ตรงจุด
3 ต้องจ่ายเงินตามที่ระบบกำหนด
4 คิดไม่ออกแระ
 woon_5555

ตังที่จ่ายนี่เท่าเดิมปะครับ g#009 g#009

น่าจะเท่าเดิมครับ ไว้เดี๋ยวจะลองมาให้อีกที ตอนนี้เร่งเก็บเวลจะจุรอบ 2 อยู่ woon_love
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

dinza

• Jr. Member
  • **
  • จีบ"กู"บ้าง...กู"ว่าง"อยู่!!
 g#041 g#041 g#041
บ๊อกๆ

มี “เมียเยอะ” ก็หาว่าเจ้าชู้
พอมี “เมียน้อย” ก็หาว่าเจ้าชู้อีก
เฮ้ออออออ ทำตัวลำบาก

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55
ช่วยให้สุขภาพร่างกายสบายขึ้นเยอะ

เพราะไม่ต้องตื่นมารอจุ

g#004 g#004 g#004 g#004

-ll-x_Monkey.z_x-ll-

• Newbie
  • *
แล้วถ้าคนที่มีเควสจุติแบบเดิมอยู่แล้วไปยกเลิกแล้วรับอันแบบใหม่จะเสียเงินเพิ่มไม่ครับหรือไม่ต้องเสีย   woon_huh

• **
แล้วถ้าคนที่มีเควสจุติแบบเดิมอยู่แล้วไปยกเลิกแล้วรับอันแบบใหม่จะเสียเงินเพิ่มไม่ครับหรือไม่ต้องเสีย   woon_huh

ยกเลิกเควสที่รับไว้ไม่ได้เงินคืนครับ
แล้วรับเควสใหม่ก็ต้องจ่ายอีกรอบนึงเหมือนเดิมครับ
 g#017