GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง เงินบิลล่าครับ

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ถามหน่อยไปบ่อเห็ดนี่เขาไปดรอปอะไรกันเหรอครับ เห็นบอกเงินดี

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ถามหน่อยไปบ่อเห็ดนี่เขาไปดรอปอะไรกันเหรอครับ เห็นบอกเงินดี
ขายได้ราคาดีก็ยันต์ซอมบี้ครับผม  woon_yes

Sikarinth

• **
ขายได้ราคาดีก็ยันต์ซอมบี้ครับผม  woon_yes

ขอบคุณครับที่ตอบ  แต่ผมว่าถ้าจะเอายันต์ซอมบี้ไปยิงที่แม๊บโขน  นี่ตกเร็วและเยอะกว่านะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

ขอบคุณครับที่ตอบ  แต่ผมว่าถ้าจะเอายันต์ซอมบี้ไปยิงที่แม๊บโขน  นี่ตกเร็วและเยอะกว่านะ
มันได้พวกขยะจากเห็ดด้วยครับแค่ว่ายันมันราคาดีสุด

Wildman

• Hidden Master
แมพเห็ดเหมือนจะเป็นค่าหัวนะครับ บวกกับขยะ

The.

• The
ราคาขยะก็น้อย
ของก็ดรอปยาก
คนเทพก็เยอะ
ขอบ่นหน่อยเถอะ วันนี้นะ เติมเงินไป 50 ได้ 6000 โซล ซื้ออำพัน ไป6 ชิ้นเอง ได้ 2.4 เอมเองอะไรวะ 2.4 เอมซื้ออะไรได้
ทำไมตังในเกมมันหายากอย่างนี้วะ นี่เกมอสุราไม่เติมเงินเยอะๆไม่มีสิทธิ์เล่นเลยหรือไง ไหนบอกเล่นฟรี โด่ จะจุก็ใช้เงิน จะเวลก็ใช้เงิน
จะอะไรนักหนา NPC รับอัญมณีอะ เอาออกทำไม ตังก็หายาก ราคาขยะอะ แต่ก่อนตอนยังเป็นโปรเจ็ควันนะ เสื้อเขียวลายใบไม้ ราคา 30 k ทุกวันนี้อะ 1 บิล
จะปรับอะไรนักหนา เริ่มเบื่อแล้วนะ เอาเทรไปดรอปเกลือก็ได้น้อย ไม่คุ้มกับเวลาที่หาเลย ไปหาเบียมก็ชั่วโมงหนึ่งได้มา 2 เม็ด
อะไรจะขนาดนั้น จีเอ็มอิจฉาผู้เล่นหรือไงวะ เห็นผู้เล่นเก่งๆหน่อย ก็ปรับให้ยาก แล้วคนที่เข้ามาใหม่ ละ เห็นใจบ้างสิ แม่ม ปรับซะเวอร์เชียว
จะทำเกมซื้อเครื่องบินหรือครับถามทีเถอะ
ปล.สุดท้าย ที่มาบ่นเนี่ยนะ อยากให้ปรับเรื่องราคาขยะหน่อย ขอ NPC รับอัญมณีมาด้วย หรือเปิดเป็นช่วงๆก็ได้ อย่างเช่นเทศกาล เหมือนตัวรี อะ ทำได้ไหม
ผมว่าราคาของโซลที่ขายเป็นบิลล่านี่มันแล้วแต่ผู้เล่นด้วยกันเองเค้าจะรับกันนะครับจะให้จีเอ็มตั้งกฎหรอว่าของ 1k โซลต้องรับ ราคา 10mบิลล่าขึ้นไปอย่างงี้หรอ[/b]

ถึงอย่างนั้นก็เถอะ ราคามันก็น้อยอยู่ดี เติมเงินไปก็ไร้ค่า จะเติมทำไม 50 บาท อะนะ เติมให้เกม pb ยังได้ ปืนดีๆมาใช้เลย
พอเติมใก้เกมอสุรา ถุย เปล่าประโยชน์ มิน่าละ คนเลิกเล่นไปเยอะ นี่ขนาดปิดเทอมนะ ยังไม่มีคนรู้จักเกมนี้เลย
บางคนรู้จัก แต่บอกว่า ไม่กลับไปเล่นอีกแล้วไม่คุ้ม เปลืองด้วย ไม่สนุก แล้วทุกวันนี้อะ เล่นเกมอื่นดีกว่า
ก็ไปเติม PB ของคุณดิจะมาเติมเกมส์นี้เพื่อ g#025 g#025 g#025

jib001

• **
    • นิยายของกระผมครับ
เอาตามจริง

ผมว่าสมัยนี้ หาเงินได้ง่ายขึ้นเยอะมากกว่าเมื่อก่อนนะ

จะบอกว่าของแพงขึ้น มันก็ใช่ แต่มันก็ขึ้นตามจำนวนเงินที่มีในเซิฟเวอร์ทั้งหมดน่ะล่ะ

ผมเองก็มีเติมนะ แต่เติมซื้อของใช้เอง ไม่ได้เติมมาขาย

วิธีหาเงินของผมก็บ่อเห็ดอย่างคนอื่นๆ น่ะล่ะ เน้นค่าหัวจากเห็ดซอมบี้ และกว่างถ้ำ กับขยะจากเห็ดซอมบี้
(เอาจริงๆ เศษเห็ดซอมบี้ราคาสูงนะ แถมดรอปง่ายกว่ายันต์ซอมบี้อีกต่างหาก)

ยิ่งตอนนี้ ชอบมีกิจกรรมเก็บไอเทมกิจกรรม ก็มักจะมีคนมาตั้งร้านรับซื้อ

ผมก็เลือกไปตีมัน แล้วเอาไอเทมมาขาย

นอกนั้น ก็เบี้ยบ้ายรายทาง

ผมจะระลึกไว้เสมอว่า "เลเวลน่ะ เก็บเมื่อไหร่ก็ได้ แต่เงินน่ะ ถ้าโอกาสมาถึงรีบคว้าไว้"
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click