GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าโกงไป หลักฐาน เอามายืนยัน

Chon_Jindachot

• PK
  • Jr. Member
  • **
ผมว่า เกรียนนอกแบท เทพนักสู้อสุราถึงจะมีเงื่อนไขสะสม กดโยเยอะ พลังโจมตีมาก50k+++ แต่ว่า มันก้อเป็นเพียงการโจมตี1เป้าหมาย ก้อพอทนได้ แต่ผมเบื่อเผ่าเทพนักสู้อสุรา ที่มาเทพนักสู้ละก้อวาป วาป วาป เกมมันน่าเบื่อตรงนี้ ท่าเผ่าไม่วาปมาตัวๆกับเทรผมได้ ผมให้เทพนักสู้เปิดก่อนเลย พอติดกาลอย่าวาปละกัน มันจะได้พอมีทางสู้หน่อย นี่อะไร สวะวะ เทพนักสู้วาป วาป วาป ปรับที่วาปได้จะดีมาก เหนมีกระทู้นึงเคยเสนอไป ก้อเหนชอบด้วย แล้วก้อเงียบหายไป นี่หละการทำงานของจีเอม

FFiM

• Full Member
ผู้เล่นก็เหมือนกันละครับ ไม่พอใจอะไรก็ขอให้่ปรับๆๆ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_5555
         จับแยกเผ่าไปซะเลย..ก้อจบ..55+
                    woon_love

Slipknot

ผู้เล่นก็เหมือนกันละครับ ไม่พอใจอะไรก็ขอให้่ปรับๆๆ

ไม่ได้ไห้ปรับ น่ะคับ แค่อยากไห้ ทีมงาน
รุ้จักคำว่า สมดุล ^^
 g#031 g#031

FFiM

ไม่ได้ไห้ปรับ น่ะคับ แค่อยากไห้ ทีมงาน
รุ้จักคำว่า สมดุล ^^
 g#031 g#031
ครับ..

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อาชีพของมนุษย์ที่ชนะเผ่า ก็มีนะ ไม่น้อยเลยด้วย

卍━Çℓǿωи━卍

• Jr. Member
  • **
  • B-a-h . B-a-h . B-a-h

Java

• Newbie
  • *
ผมเล่นตัวเผ่าเหมื่อนกันครับตัวนึง ใส่ของฟูลๆตระกรุด+แรรเบอ เลือด24k.  นะถึกพอตัว. ผมต่อยไม่แรงหลอกนัดละ 70k. ก็หลูะ ผมว่ามันน่าน้อยใจนะสมมุติเราต่อยใครเข้าไป เราต้องเสีย mp. ทั้งหลอด แถมเดินช้าอีกต่างหาก. แล้วคนเล่น pk จะรู้เลยว่าถ้าเจอเกรียนจิงๆมันทั้งกายมา เผ่าสู้ไม่ได้หลอก

ผมเล่นตัวเผ่าเหมื่อนกันครับตัวนึง ใส่ของฟูลๆตระกรุด+แรรเบอ เลือด24k.  นะถึกพอตัว. ผมต่อยไม่แรงหลอกนัดละ 70k. ก็หลูะ ผมว่ามันน่าน้อยใจนะสมมุติเราต่อยใครเข้าไป เราต้องเสีย mp. ทั้งหลอด แถมเดินช้าอีกต่างหาก. แล้วคนเล่น pk จะรู้เลยว่าถ้าเจอเกรียนจิงๆมันทั้งกายมา เผ่าสู้ไม่ได้หลอก
ผมเล่นpk นะ ยังเงิบๆเลยกับต่อยแล้วก้าวพริบตาหายจากจอ ผมไม่ได้โดนเผ่าต่อยตายหรอกนะเพราะเล่นพารา แต่สังเกตุคนในปาร์ตี้ที่เล่นเบอแล้ว สับเผ่าไม่ตายหรอก แต่ละตัวเลือด40kทั้งนั้น พระฟูอีก ไหนจะกันโปะจากเกราะ95เบอ

เผ่าอสุราก็เหมือนเทพเจ้าอะครับ

เราคนธรรมดา จะไปสู้เทพเจ้าอะไรได้ ต้องใช้ความพยายามหน่อยครับผม
คนนี้
ถ้ามันจะโกงขนาดนั้นแล้ว จขกท. รับไม่ได้ แนะนำให้รีเป็นคาเดท

แล้วไปเล่นเผ่าอสุรา ซะนะครับ จะได้เทพแบบเขามั้ง  woon_sunny

[/b][/size]

คนนี้อย่าว่าแต่ตัวเผ่าเลย คับ แค่เผ่ามนุษย์บ้างตัวละครเขายังไม่กล้าสู็เลย แนะนำให้ ซื้อยารีอาชีพอย่างที่เขาว่า

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

มันรี ข้าม สายพัน ไม่ได้น๊ะ จ๊ะ  g#037 g#037

งะ... เงิบ  woon_cry

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ผมไม่ได้เล่นเผ่าน๊ะ มีอยู่แต่ยังไม่เก่ง  แต่ข้อถามของผมกับเพื่อนๆทุกคนคือ  ตอนนี้เผ่าอสุรามันชนะทุกอาชีพแบบหมดทางสู้เลยรึเปล่า  ถ้าใช้ก็สมควรถูกปรับ  แต่ถ้ามันเป็นเหมือนเผ่ามนุษย์ที่แพ้ทางสายอาชีพกัน  มีทั้งอาชีพที่สู้ได้และเป็นรองมากๆ  ผมว่ามันเป็นเรื่องปรกติน๊ะครับ  การที่เผ่าจะชกเบอเลืด 7 หมื่นตายมันก็ไม่แปลก  แต่ต้องดูก่อนว่า แล้วอาชีพอื่นละ สามารถจัดการเผ่าอสุราตัวนี้ได้เหมือนขนมเหมือนกันหรือไม่   เพราะถ้ามองแค่ปรับเพราะเผ่ากับเบอ  ถ้าปรับไปแล้วเผ่ามันจะเป็นขนมของทุกอาชีพเลยรึเปล่า   ปัจจุบันนี้มันแพ้อะไรอยู่บ้าง ต้องดูตรงนี้ด้วยน๊ะครับ 

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
ถ้ามันจะโกงขนาดนั้นแล้ว จขกท. รับไม่ได้ แนะนำให้รีเป็นคาเดท

แล้วไปเล่นเผ่าอสุรา ซะนะครับ จะได้เทพแบบเขามั้ง  woon_sunny

รีเป็นคาเดทแล้วไปเปลี่ยนเป็นเผ่าไงอะบอกที อยากได้ตัวเผ่าจุ6