GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทร จะบวกกับ พาลาดิน

Aunza

• Newbie
  • *
เทรไม่มีทางชนะพาลาได้หรอก นอกจากกายทิพ หรือสายปืน กับแส้ เพราะปืนของเทรโหดกว่าของทหารเยอะ  แถมแส้เซตยังโกง 2สายนี้จะโป๊ะเยอะมาก

หรอครับ คุณคิดว่า 2หัว หรือ 3 หัวยิงพาลาไม่เข้าหรอครับ 55555+

น่าจะลองศึกษาดูใหมนะ หน้าไม้พวกนี้ เทพ จริงครับ ราคาแพงก็เหมาะกับความเทพของมัน ส่วนยิงพารา เข้าแน่ครับ

แล้วยิงเข้าไม่ใช่เข้า 100-200 นะ  คริแรงมาก ผมฟันธงครับ สู้ได้ แต่ควรมีสเตปด้วยนะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไม่ใช่ยิงเข้าครับ เค้าเรียกโป๊ะกระจายจนพาราลงไปกอง

AsunAllI3araTz

• Full Member

abc_abc

• Newbie
  • *
ตั้งใจจะปั้มกระทู้ให้ดูว่าพาลาเทพกว่าเทรรึไง  woon_sad1

DarkEagle

• DarkEagle
 คนเล่นพาลาไม่ต้องห่วงหรอกครับ ผมว่ารอดูเกราะแรร์พาลาก่อนว่าความสามารถเป็นอย่างไร  ผมเดาเล่นๆดูน่าจะมีสักอันที่ต้องทอนโป๊ะเช๊ะแน่ ยังไงพาลาดินเด่นเรื่องกันที่หนา ตอนนี้พาลาที่ว่าทำกันโป๊ะได้เยอะแต่ถ้าเทรทำจริงๆ ถ้าเล่นสายผสม พาลากันโป๊ะ 100% เทรก็โป๊ะอยู่ดีครับ มันมีวิธีแก้ ยืนยันว่าเอาร่วงใน 20 วิของหยุดเวลา  ส่วนโล่ 02 ที่กันโป๊ะได้ดอกแรกอย่างเดียวอันนี้ยังไม่รู้ว่าบัครึเป็นงั้นถูกต้อง ถ้าเป็นบัคคาดว่าโล่ตัวนี้พาลาก็กันเทรได้ดีทีเดียว  แต่อย่างไรผมว่ารอดูเกราะแรร์พาลาก่อนดีกว่า คิดว่ามีสักอันแน่ที่ต้องลดโป๊ะ เพราะถ้าไม่ทำอะไรมาแก้จะดราม่าเอามากๆ เพราะเทรจะเสร็จวออยู่อาชีพเดียว นอกนั้นแดกหมด  g#037 g#037

Figure.09

• Newbie
  • *
ตั้งใจจะปั้มกระทู้ให้ดูว่าพาลาเทพกว่าเทรรึไง  woon_sad1

ผมเล่นเทรเป็นตัวหลักครับ ทำไมจะต้องตั้งกระทู้ให้พาลาดูเทพ    G#007

Java

• Newbie
  • *
พาลาผมใส่โล่แห่งโชคชะตา แล้วก็ ตระกรุด ส่วนอาุวุธถือหอก 99 ไม่ได้ถือค้อนนะครับ C3 ตันหมด
ลองให้เทรใส่หน้าไม้ 61 ออฟเสคลั่งเปิดผอบมายิง ไม่กี่ทีครับตาย

เอาีราคาผอบกับหน้าไม้ 61 ของผมมาเทียบกับราคาของในตัวแล้วรู้สึกว่าเทรมันโกงไปเยอะด้วย = =  นี่แค่หน้าไม้ 61 นะไม่ใช่ 3หัว หรือ ประตู

แต่ทางกลับกันพอผมฆ่าเทรได้มันก็เกิดขึ้นมาอีก แถมหยุดเวลา 20 วิ ระยะที่ติดไม่ใช่น้อยๆนะ ทั้งจอ เหอๆ ทำไรไม่ได้เลยเน่าตลอด
ถึงผมจะใส่ค้อนดาว ไปกันโป๊ะก็กัน 3 หัว หรือ ประตูไม่ได้หลอก เน่าหมด ยิ่งปืน 99 มาอีกไม่ได้ลองแต่สยองแน่โป๊ะ 15% บรื่อออ

Rhythm..z

• Newbie
  • *
ใ้ช้ปืน 99 ปราบพาลาได้ชัวคะลองละ ปลดผนึกมา รึ ผนึกมา กะตาย ^^ สู้ๆต่อปายยย~

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.
ยังไงๆ ก็ลองใช้เซ็ตนักล่าจอมฉมังดูนะครับ  อาจจะช่วยได้บ้าง

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ตอนนี้แส้โหดอยุ่นะ แรร99อะ ใส่กับโล่ไกอา โอ้วแม่เจ้า mpไม่เคยหมด

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
เทรบวกกับพาลาก็เหมือนกับ สิบล้อบวกกับมอไซต์หละครับ คันๆๆ

Figure.09

• Newbie
  • *
ขอปิดประเด็นกระทู้นี้นะครับ จะยิงเข้ารึไม่เข้าก็ช่างมันเถอะ มีแต่คนอยากให้ปรับเทรลดลงอยู่เเล้วนี่น่า ต่อไปเทรก้ไม่เทพเเล้ว บ๊าย บาย
 woon_bye woon_bye woon_bye

DarkEagle

• DarkEagle
  นี่ไงครับ แพทนี้ของแจ่มพาลาไว้กันเทรมาแล้ว โล่ล้างแคน ยกโล่สะท้อน 120% นี่ละกันหน้าไม้ 3 ดอก แต่ไม่กันประกันเช่า  g#037

earth-

• Newbie
  • *
  นี่ไงครับ แพทนี้ของแจ่มพาลาไว้กันเทรมาแล้ว โล่ล้างแคน ยกโล่สะท้อน 120% นี่ละกันหน้าไม้ 3 ดอก แต่ไม่กันประกันเช่า  g#037
โล่ล้างเเค้นนี่เเร เวลไรหยอ??