GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตั้งชื่อร้านว่ารับ 200K แต่รับจริง 20,000 (หลอกให้คนเข้าใจผิด)

HAXkMaN

• Newbie
  • *
เนียนแนอะครับ มีตัวยืนซื้ออยู่ข้างบน เอางี้ดีกว่าไหมครับให้จีตรวจสอบดีกว่าไหม ว่าได้ตัวที่อยู่ข้างบนหนะมันออนที่บ้านใคร มึงกล้าไหมครับได้รู้นะครับว่าตัวของใคร แล้วแบนตัวหลักแมร่งเลย ทำแบบนี้ทำให้ผู้เล่นคนอื่นเสียชื่อนะครับ ซึ่งทางทีมงานก็ตรวจสอบได้นะครับกรณีของผม ที่โดนแฮ็กของ ไอ้ตัวนั้นเอาตัวเล็กมาเดลซึ่งไม่ระบุ บัตรประชาชน แต่จีตรวจสอบจากจุดล็อคอินนะครับ จึงรู้ว่าใครบ้านเลขที่เท่าไร ถามคำเดียวครับมึงจะกล้าทำอีกไหม ลองดูนะครับทำอีกก็ได้ ทำบ่อยๆก็ดี จะได้ให้จีเขาตรวจสอบกันไปเลย อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ มึงต้องการอะไร เรียกร้องความสนใจเหรอ หรือว่ากำลังหาเสียง โตแล้วนะครับหมาเรียตูดไม่ถึงกันแล้ว g#030 g#030

o0-pk-0o

• Full Member
จุ้ๆ กิลจะล่มก็งี้แหละ ได้แต่ตอดทรัพย์วอ g#022
บ่มีปัญญาจีบหญิง ก็เลยตามราวีไปทั่ว ผู้ใหญ่ทำยังงี้ละอายเด็กซางเรยย #038
มีคนเอาแล้วบอกด้วยนะ ชอบใส่ความแบบนี้ ลูกผู้ชายตัวจริงกระทิงแดงนะฮ้าาา g#019

x-tuned6

• Newbie
  • *
รู้สึหัวกิลเทพมอจะว่างจังนะคับหรืออิจฉาที่เห้นว่าเขารวยกว่า !!!

zaranana

• Newbie
  • *
พีค่ะ ทำแบบนี้ไม่ทราบต้องการอะไรจากสังคมค่ะ g#015 g#015 g#015 g#015
ว่างมากไปรึป่าว  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
เชื่อเค๊าเลย ว่า หัวกิลเทพมอลงทุนจิงๆ สงสัยว่างจัด หรือว่าอิจฉาเขาที่รวยกว่า พี่คิดว่าจีเขาโง่หราค่ะ หุหุ
 woon_huh woon_huh ไม่เข้าใจคนเเก่เลย เบื่อ พวกชอบสร้างกระแส ชอบสร้างความวุ่นวายให้กับสังคม woon_shock woon_shock g#030 g#030 g#030

olenaja1

• Newbie
  • *
ไอนิวแม่งมั่ว อิจฉาคนอื่นเหรอมึง ทำมาแสดงรังคานคนอื่น

ปล.IIolenajaII >>> Muaun

Slipknot

ทำไม หัวกิลเทพมอ ถึงมีคนรักเยอะขนาดนั้น

ไม่ดูตัวเองเลยเนา  g#017 g#017

pinlovely

• Newbie
  • *
การกระทำแบบนี้ woon_angry ทำให้ผู้อื่นเสียชื่อมีความผิดไหมค่ะจี woon_cry

ดูแล้วน่าจะเจตนาเลยนะค่ะต้องติดคุกใช่ไหมค่ะ woon_shock woon_shock woon_shock

g#046 g#046 g#046 อายุก่มากแล้วไม่น่าเลยมาติดคุกตอนแก่ woon_cry woon_cry woon_cry

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

ป๋องแป้งงง

• Newbie
  • *
เนื่องจากเจ้าของกระทู้ต้องการขอยกเลิกกระทู้ ทางทีมงานจึงขออนุญาตล๊อคกกระทู้ค่ะ

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ได้ชี้แจงแล้วครับ ที่กระทู้นี้
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=38942.0

woon_bye
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้