GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เอาอีกแล้วครับท่าน หลอกลวงผู้บริโภคชัดๆ !

What's My Name ?

• Jr. Member
  • **
  • Positive Thinking
จากกระทู้ เข้าข่ายตั้งใจหลอกลวงผู้บริโภคหรือเปล่า!?

เข้าข่ายครับ....เบื้งต้นขอปรึกษาพี่ๆอีกหน่อยนะ คงขังคุกเป็นการตักเตือน ซัก 24 ชั่วโมงครับ ถ้ายังเป็น ก็ 168 ชั่วโมงเลย

เดี้ยวมาแจ้งอีกครั้งนึง  >:(

จีเอ็มนิคกี้สุดหล่อลงโทษสมบูรณ์แล้วหรือยังหว่า ? เพราะว่า วันนี้เดินไปเจอคนเดิมอีกแล้วค่ะ

ยังไม่จบเท่านี้ค่ะ เจอผู้ค้ารายใหม่อีก เล่นขายตามเมืองต่างๆ ตามรูปด้านล่างค่ะ
รบกวนจัดหนักหน่อยนะคะ 555+ ประเภทซาดิสม์

สุดท้ายนี้ ฝากถึงจีเอ็มด้วยค่ะว่า อยากให้มีการลงโทษที่หนักและเด็ดขาดต่อผู้กระทำความผิดในเกม สังคมของเราจะได้น่าอยู่น่าเล่นมากยิ่งขึ้นค่ะ :D
BC4ever

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ลงโทษขังคุกตัวละคร dolemon000 เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนไอเทมภายในเกมส์อันเป็นการหลอกลวง
ลงโทษขังคุกตัวละคร HHaaHHaa เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนไอเทมภายในเกมส์อันเป็นการหลอกลวง
ลงโทษขังคุกตัวละคร _EMO_ เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนไอเทมภายในเกมส์อันเป็นการหลอกลวง
ลงโทษขังคุกตัวละคร I-AM-HOD เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนไอเทมภายในเกมส์อันเป็นการหลอกลวง
ลงโทษขังคุกตัวละคร -S.W.A.T.- เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนไอเทมภายในเกมส์อันเป็นการหลอกลวง

จัดให้แล้วนะ  ;) ;)