GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องร้ายๆที่เจอกับตัว..ผิดหวังกับบางสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเรา มาเล่าสู่กันฟังคับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_cry woon_cry woon_cry
             ใครเจอเรื่องร้ายๆมา...ไม่ว่าโดนเพื่อนหักหลัง โดนเกรียนอยู่ประจำ ..ทีมงานหรือใครทำไรให้ผิดหวัง...
             หาทางออกไม่ถูกว่าจะทำยังงัยดีหรือต้องการคำแนะนำบางอย่าง
             มาพูดคุยกันได้คับ เชื่อว่ามีหลายคนเจ็บแค้น หรือโกรธใครหลายๆคน..มาเล่าสู่กันฟังได้คับ
             เพื่อเป็นแนวทางสำหรับคนที่เข้ามาเจอ และได้อ่าน จะได้ระวังตัวกันใว้
             หรืออย่างน้อย ก้ออาจเตือนให้รู้ว่า โลกของเกมออนไลน์ คนดีอาจจะไม่มีอยู่จริง
                                        g#031 g#031 g#031

LLอUหื่u.

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

CacAloz

ผมผิดเหรอครับเนียเพื่อนๆ อ่านประเด็นกันบ้างหรือเปล่าว่าเค้าต้องการอะไร  g#025
หาทางออกไม่ถูกว่าจะทำยังงัยดีหรือต้องการคำแนะนำบางอย่าง

จีแนะนำไปเที่ยวทะเลไง ผิดเหรอเนีย  g#002

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ผมผิดเหรอครับเนียเพื่อนๆ อ่านประเด็นกันบ้างหรือเปล่าว่าเค้าต้องการอะไร  g#025

จีแนะนำไปเที่ยวทะเลไง ผิดเหรอเนีย  g#002

โอ๋ ๆ ใครว่าตัวเอง  g#002

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • g#032
    • ไก่

โอ๋ ๆ ใครว่าตัวเอง  g#002

เปนไร กัน เร๊อะ  woon_555
g#032

What The Fuck olo

• Jr. Member
  • **
ฝึกซี3 อยู่โดนแกล้ง ไม่ก็ถูกฆ่าตาย

ในตอนเราเปิดฝึกทิ้งไว้  แล้วไปนอน ตื่นมาก็..............ใครฆ่าฟร๊ะ !

byakuya

พวกเกรียน แย่งมอน เห็นเราวิ่งไปจะตี แย่งเอานูยิงดัก หรือไม่ก็ควบคุมคูหู่ใส่  g#030 g#030

noiizmax

• Jr. Member
  • **
ลงแบทไปช่วยเพื่อนฝึกซี3สะท้อนเวทโโนเบลดฆ่าอ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

ตอนนั้นเซิฟอวตารเปิดหาสมุนไพรพราะผมไปซื้อหนมกลับมานอนคาที่- -

จีเองพาผมออกทะเลแล้วผมจมน้ำตายเอาตัวmaxnoiizผมคืนมาาาาาาาาาาา  g#002 g#002 g#002 g#002

ตอนนั้นกำลังชุบเพื่อนแล้วเพื่อนเอาพระมาโดนหาว่าเสือกกริ้สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสเวงมาก g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002
 g#002 g#002 g#002 g#002
ตอนนั้นไม่ได้ทำไรโดนด่าว่า ผมพาคนอื่นเครียดด้วยย g#002 g#002 g#00

ตอนนั้นไปเวลที่เซิฟอวตารดับขันนิรันด์กาลเลย