GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ S.V นรก จร้า

H

• Full Member
อ่อแจ้ง EVEZPJ1 อะหรอ #038
ก็โชว์โง่ตลอด woon_555

ก็ใช่ไงเด็กเลี้ยงหัวกิล หุหุ
ไม่แถต่อหน่อยหรอ หรือว่าสีข้างหายไปหมดแล้ว g#019

เขาว่านายอะไห้ไปจุ6ได้แล้ว อย่ามามั้งเห่าหน้าเบน
ตัวมนุษย์ผมจุ 6 จิตครบ แล้วครับ ว้าย  woon_5555

ก็เมื่อวานเห็นเอาเผ่ามานั่งบ่นยุเลย หรือ ว่าหมาที่ไหนมันเห่า เปิดยศแบทได้ ถุ้ยยย. โหดเหลือเกิน
พอดีผมไม่ได้ดีแต่เห่าเหมือนใครบางตัวแถวนีอะครับ เห็นเห่าโฮ่ง ๆ ว่ายศเทพทั้งตัวใครมันจะชนะได้ ผมก็บอกไปแล้วเปิดยศแบทได้ ว่าแต่ผมไม่เคยแพ้ด้วยสิ นี่ขนาดจุแค่ 3 แบบนี้ไม่อยู่ที่ของแล้วแหละ อยู่ที่คนเล่นกากเองมากกว่า #038

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
คือ ดราก้อนอ่ะพิมผิด จะพิมว่า หึๆๆๆๆ เเต่เค้าเเก้ข้างล่างเเล้ว เเต่คุณไม่เซฟเอง คุณเลื่อนทำไมละ ??
#เพิ่งมาอิอิ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

• อย่าเเส่.
  • **
หรือไม่ จริงเมื่อวานยังเล่นเทรโชว์ ยศเทพ อยู่หน้าเบนเลยนิ สงสัยหัวกิลไห้พวกเข้าห้องบวกไห้ woon_555 ถ้าบอกว่าบวกเองคงไม่มานั่งรับอำพันหลอก  g#019 ได้ข่าว         
กิลนั้นมีคนซื้อแว่นแดงมา75m รวยจุงครัส g#010

จะรวย จะจนก็ตังพวกเราค่ะอย่าเสือก ถ้าไม่รู้ว่าหามายังไงอย่าเสือก อีกครั้งนะคะ อย่าเสือก
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

H

พวกสำคัญตัวเองผิดก็งี้ ชอบเสนอหน้าตอบเอง ทั้ง ๆ ที่ผมไม่ได้ถามสักคำ ก็นะ สมองเท่าเม็ดถั่วเขียวจะเอาอะไรมากมาย #038
แถหนังหน้าถลอกแล้วนาย อุ้ยลืมไป หน้าด้านอยู่แล้ว g#019

แก้ตัวไม่ได้เลยละสิ เป็นคนพิมพ์เอง

https://www.youtube.com/watch?v=ccOKZktUelc
พูดจิงดิ กล่องใต้บ้านดรอปกล่องเปิดหูเอลฟ์ เทพจัง

แต่ทำไมที่เรารู้มา ดรอปจากกล่องปริศนาหว่า มั่วลึป่าว
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9777.0

โง่อย่าอวดฉลาดนะ g#006

"กล่องใต้ดันปราสาท" woon_5555

แบบนี้แหละพวกโง่ มักจะไม่หาข้อมูลไห้ดีเสียก่อน ก่อนที่จะไห้ความรู้ใครหัดหาข้อมูลมาไห้ดีๆ เสียก่อน
พวกมโน ไม่มีใครบอกว่าเป็นกล่องระดับ 5 เลย ก็นะพวกมีสมองไว้กั้นหูงั้นรู้ไว้ซะนะว่ากล่อง พท. ปริศนาดรอปหูเอลฟ์ จะได้ไม่ไปโง่ที่อื่นอีก woon_5555
ไม่แถดิ กล่องดัน มีกล่อง พท ด้วยหรอ มีแต่กล่องระดับ5
กำ โชว์โง่เบา ๆ หน่อยสินายอายเขาหมด g#019

รู้อยู่กล่องพื้นที่ปริศนามันดรอปจากนักบุญที่ยุในนั้น แต่ กล่องใต้ปราสาท  #038
แล้วในดันปราสาทมีมอนตัวนั้นไหมล่ะครับ ไม่แถสินาย woon_huh

แถอะไรครัส มอนตัวนั้นคือมอนตัวไหน  #038
โง่แล้วก็โง่อีก woon_5555

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️
ทะเลาะกันไปทะเลาะกันมา ลามมาถึงกูละไง

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
พลังแห่งการแถมันมหาศาลจริงๆครับ สามารถเอาเรื่องนึงไปปนกะอีกเรื่องนึงได้ เอาคนไม่เกี่ยวมาเกี่ยวได้ จังไลจริงๆจังหวะนี้  g#027 g#027
Never mind .

Lenka ♥

• **
เราเองค่ะ ซื้อแว่นแดง75เอม เปนไรมากมั้ย*-*? อย่างที่พีพีบอกจะหาตังยังไง มีเท่าไหร่ ก็ตังพวกเราอะ ไม่เสือกกกก!!!!  woon_angry

• อย่าเเส่.
  • **
เราเองค่ะ ซื้อแว่นแดง75เอม เปนไรมากมั้ย*-*? อย่างที่พีพีบอกจะหาตังยังไง มีเท่าไหร่ ก็ตังพวกเราอะ ไม่เสือกกกก!!!!  woon_angry

พูดได้เต็มๆปากเลยว่า ตีมอนหาตังเอง อย่าเสือกเลยนะ :X

เรียว

• **
พอครับอย่าเถียงกัน จบๆกันสักที ไม่ต้องดราม่าอะไรทั้งนั้นผมขอเถอะครับ เรื่องเงินมันหาไม่ยากหรอกครับ ดรอปตามมอนมีเยอะถมเถไป ผอบ ชช ก็ขายได้ 8-10m ตะโก้สุ่มทีก็ขายได้ 1.5-8m
# เอาเป็นว่าจบดราม่าลงแค่นี้ เลิกทะเลาะ เลิกด่ากัน ผมขอนะครับ

Lenka ♥

• **
พอครับอย่าเถียงกัน จบๆกันสักที ไม่ต้องดราม่าอะไรทั้งนั้นผมขอเถอะครับ เรื่องเงินมันหาไม่ยากหรอกครับ ดรอปตามมอนมีเยอะถมเถไป ผอบ ชช ก็ขายได้ 8-10m ตะโก้สุ่มทีก็ขายได้ 1.5-8m
# เอาเป็นว่าจบดราม่าลงแค่นี้ เลิกทะเลาะ เลิกด่ากัน ผมขอนะครับ

ขอแล้วมันจะหยุดให้มึงเหรอ เห่าไม่จบไม่สิ้น เหอะ เบื่อนอนละ woon_sad1

• อย่าเเส่.
  • **
ถือว่าเราขอ
เราไม่ได้เริ่ม

kang3120

• Newbie
  • *
คือ ดราก้อนอ่ะพิมผิด จะพิมว่า หึๆๆๆๆ เเต่เค้าเเก้ข้างล่างเเล้ว เเต่คุณไม่เซฟเอง คุณเลื่อนทำไมละ ??
woon_huh woon_huh woon_huh ไม่เสือกดิ ครับ (อย่าว่าใครเสือก มึงอะเสือก ^^)

.i. เท่านั้น

• **

มันก็คือการแก้ตัวไม่ไห้โดนแบนอะแหละ ก่อนจะพิมพ์ก็ไม่ดูไห้ดีอยากรีบ ก็โดนแบนไป กฎก็คือกฎ ถ้าไม่ทำตามกฎ จะมีกฎไว้ทำไมละจ๊ g#004

.i. เท่านั้น

• **
อ่อแจ้ง EVEZPJ1 อะหรอ #038
ก็โชว์โง่ตลอด woon_555

ก็ใช่ไงเด็กเลี้ยงหัวกิล หุหุ
ไม่แถต่อหน่อยหรอ หรือว่าสีข้างหายไปหมดแล้ว g#019

เขาว่านายอะไห้ไปจุ6ได้แล้ว อย่ามามั้งเห่าหน้าเบน
ตัวมนุษย์ผมจุ 6 จิตครบ แล้วครับ ว้าย  woon_5555

ก็เมื่อวานเห็นเอาเผ่ามานั่งบ่นยุเลย หรือ ว่าหมาที่ไหนมันเห่า เปิดยศแบทได้ ถุ้ยยย. โหดเหลือเกิน
พอดีผมไม่ได้ดีแต่เห่าเหมือนใครบางตัวแถวนีอะครับ เห็นเห่าโฮ่ง ๆ ว่ายศเทพทั้งตัวใครมันจะชนะได้ ผมก็บอกไปแล้วเปิดยศแบทได้ ว่าแต่ผมไม่เคยแพ้ด้วยสิ นี่ขนาดจุแค่ 3 แบบนี้ไม่อยู่ที่ของแล้วแหละ อยู่ที่คนเล่นกากเองมากกว่า #038

โถ่ก็คุณมุงเล่นทรง สิงเสาทันเดินผ่านก็ตายแล้วมั้ง เล่นเผ่ามนุษย์สิจ๊ อย่าเล่นอาชีพที่มานโกง