GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ S.V นรก จร้า

H

• Full Member
แล้วไมคนนี้ไม่โดนละ  #038
พอดีผมแจ้งความจำนงว่าจะแจ้งแค่ ninezanaruk อะครับ พอดีฉลาดอะ g#004

.i. เท่านั้น

• Jr. Member
  • **
พอดีผมแจ้งความจำนงว่าจะแจ้งแค่ ninezanaruk อะครับ พอดีฉลาดอะ g#004

ใช่ลึป่าว หัวข้อมานก็บอกอยู่ว่าห้องสนทนาติดมาไงก็ม่ายรู้ ไม่ใช่ตั้งใจจะถ่าย EVEZPJ1 ลึป่าว  #038

H

ใช่ลึป่าว หัวข้อมานก็บอกอยู่ว่าห้องสนทนาติดมาไงก็ม่ายรู้ ไม่ใช่ตั้งใจจะถ่าย EVEZPJ1 ลึป่าว  #038
พอดีผมเป็นคนถ่าย แล้วเป็นคนแจ้งเองอะจ่ะมีปัญหาอะไรรึเปล่า  g#037

เรียว

• **

H

อย่ามโนสิมีตังเติมซื้อชุดตีบวกค้ะ อำพันก้อรับๆ เอา ไม่ต้องถามเอาตังจากไหนมานะ
ขยันเวลแต่แรก ไปดรอกล่อง ลงทุนซื้อ 2เท่า 2ชิ้น มา ได้90-99มาเปน10แล้ว ไปตั้งขายชิ้น1-2m คนดึงเยอะแยะ
ดีกว่าแรกๆ มานั้งยุวไซ คนจุคนจิต ตั้งกลุ่มมาเห่านะ - -" ขยันอ่ะจะโหด มาทำไรสาระงี้ชาติไหนก้อไม่โหดหรอกนะ

ขยันเวลแต่แรก ก้อไม่ต้องมานั้งทำงี้หรอกนะ จุครบจิตครบแต่แรก ดรอกล่องเปิดแรขายก้อจบ
แล้วพวกคุณทำไร นั้งเห่าหน้าเบนหรอ - -' g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

• **
อ่อแจ้ง EVEZPJ1 อะหรอ #038
ก็โชว์โง่ตลอด woon_555

ก็ใช่ไงเด็กเลี้ยงหัวกิล หุหุ
ไม่แถต่อหน่อยหรอ หรือว่าสีข้างหายไปหมดแล้ว g#019

เขาว่านายอะไห้ไปจุ6ได้แล้ว อย่ามามั้งเห่าหน้าเบน

H

ไม่แถต่อหน่อยหรอ หรือว่าสีข้างหายไปหมดแล้ว g#019

เขาว่านายอะไห้ไปจุ6ได้แล้ว อย่ามามั้งเห่าหน้าเบน
ตัวมนุษย์ผมจุ 6 จิตครบ แล้วครับ ว้าย  woon_5555

• **

ตัวมนุษย์ผมจุ 6 จิตครบ แล้วครับ ว้าย  woon_5555

ก็เมื่อวานเห็นเอาเผ่ามานั่งบ่นยุเลย หรือ ว่าหมาที่ไหนมันเห่า เปิดยศแบทได้ ถุ้ยยย. โหดเหลือเกิน