GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับแจ้งเบาะแส Gossip!!

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
รับแจ้งเบาะแส Gossip!!

ใครมีเรื่องดี ใครมีเรื่องเด็ด อย่าเก็บไว้คนเดียว สามารถนำมาบอกเล่าเก้าสิบกับเราได้ พบเจอเรื่องราว Talk Of The Town ที่ไหน อย่าลืมมาแบ่งปันกันให้โลก(อสุรา) ได้รับรู้ ด่วน!! เรากำลังรอเบาะแสเด็ดๆ จากเพื่อนๆ อยู่นะคะ

รายละเอียดกิจกรรม
     ใครมีเบาะแสเด็ดๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องราวภายในสมาคม เรื่องราวในเว็บบอร์ด ข่าวลือต่างๆ หรือใครจะกิ๊กกับใคร(อันนี้ไม่รับประกันความปลอดภัยนะ) ขอเพียงให้เป็นเรื่อง Talk of The Town และเกี่ยวกับเกมอสุราในขณะนั้น สามารถส่งเรื่องราวเบาะแสต่างๆ มาได้ที่ http://blog.gameindy.com/submit เรื่องราวไหนที่ทางทีมงานเห็นว่าเป็นเรื่อง Talk of The Town หรือมีเรื่องราวที่น่าสนใจ ทีมงานจะตามติดและนำเบาะแสของท่านขึ้นเป็น Gossip!! 

รางวัลของผู้โชคดี 
- เรื่องราวของเพื่อนๆ ท่านใดได้ขึ้น Gossip!! รับไปเลย ชุดเรียนรู้เร็วมาสุดคุ้ม ไอเทมแบบเช่า 7 วัน

วิธีการเขียน Blog GAMEINDY
- เพื่อนๆ สามารถดูวิธีการเขียน Blog GAMEINDY ได้ที่นี่
- เมื่อทางทีมงานได้รับเบาะแสจากเพื่อนๆ ทีมงานจะนำขึ้นเป็นบทความดังตัวอย่าง

Source: รับแจ้งเบาะแส Gossip!!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
น่าจะมีตั้งแต่ 2 ปีก่อนนะ มีเรื่องรายวัน อื้อฉาวกันเป็นเดือนๆ g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ก็ยังสามารถเอามาเล่าต่อๆกันได้นะครับ  ไม่ว่าจะเก่าแค่ไหนก็ตาม  g#031
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

• **
ก็ยังสามารถเอามาเล่าต่อๆกันได้นะครับ  ไม่ว่าจะเก่าแค่ไหนก็ตาม  g#031

จริงอ่ะ รื้อฟื้นเรื่องเก่า มันจะดีเร้ออออ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีที้

ผมมีหลักฐาน   กิ๊ก ทีมงานคนล่าสุดอะ อิอิ(จีนิกกี้  ไม่ให้หมวกผม    เจอเผา  แฮ่ๆ)

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar
งั้นแฉนะจี ทำไมไม่เอาลงบอร์ดอวตารด้วยหรือเป็นบอร์ดลูกเมียน้อย g#011 g#011 woon_cry woon_cry
ดร่าม่า

♫13ANK♫

• **

>: ♥ II-...-II ♥ :<

• **
  • :♥: มีกกี้เม้า :D

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เรื่องมีเยอะแต่ไม่ฮาอะ  มีแต่มุขอะ เยอะมากเลย

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
ผมมีข้อมูลลับพร้อมจะแฉ  woon_555
แต่ไม่แฉดีกว่า เดี๋ยวมีคนเคือง  woon_5555

• **
ของพี่เรื่องอะไรไม่รู้ ของผมแฉไปแล้วอ่ะ ตามเก็บเอาเองนะ  g#037

มีความลับอะไรบางอย่าง เก็บได้มาเมื่อคืน จะแฉดีมั้ยน๊า woon_555

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
ของพี่เรื่องอะไรไม่รู้ ของผมแฉไปแล้วอ่ะ ตามเก็บเอาเองนะ  g#037

มีความลับอะไรบางอย่าง เก็บได้มาเมื่อคืน จะแฉดีมั้ยน๊า woon_555

ไม่อยากรู้หลอกนะ แต่อยากตามกระแส บอกหน่อยได้มะ  woon_555

• **

ไม่อยากรู้หลอกนะ แต่อยากตามกระแส บอกหน่อยได้มะ  woon_555

ความลับเนอะ เจอมาเองกับตัวเลย เดี๋ยวค่อย pm ให้ #038

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.

ความลับเนอะ เจอมาเองกับตัวเลย เดี๋ยวค่อย pm ให้ #038

บอกหนูมั่งดิป๋า g#029
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞