GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~* รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา darkness_BooM *~[ New! ]

โพลล์

อยากจะให้่จีเอ็มอาสาdarkness_BooM ปรับปรุงอะไร ?

อย่าพิมพ์ผิด / พิมพ์คำหลุด ให้บ่อย
 ของรางวัลเดิมๆซ้ำๆ
 ตัวเหลืองน้อยๆหน่อย
 เลิกล้อเล่น
 ไม่มีหลอก จีเอ็มอาสา ทำดีแล้ว
 อื่นๆ ระบุ....

สวัสดีครับ กระผมจีเอ็มอาสา darkness_BooM

ก่อนอื่นมาแนะนำตัวก่อนเลยนะ  woon_sunny
     ชื่อเล่น: บูม

อายุ   1X ปี

อาชีพที่ชอบในอสุรา : เครลิค

คติประจำใจ: ไม่ยอมแพ้จนถึงวินาทีสุดท้าย , คนที่ไม่ผิด คือคนที่ไม่ทำอะไรเลย~

ผม จีเอ็มอาสา darkness_BooM หรือ บูม ในฐานะ จีเอ็มอาสา

ผมก็จะพยายามทำหน้าที่ให้ดีที่สุดครับ

ในช่วง นี้ ผมอยู่ในช่วงสอบ ( 1- 23 มีนาคม 2555 ) ผมอาจจะ จัดกิจกรรม บางวัน หรืออาจจะไม่ได้เข้าไปเลย

แล้วการรายงาน ในช่วงเวลานี้ ผมขอรายงานเป็น ผู้ได้รับของรางวัลนะครับ เวลาไม่มากต้องขออภัยเพื่อนๆ ด้วยครับ

วันนี้จัดกิจกรรม จับกลุ่มทิ้งของครับ

กติกาง่ายๆเพียง

- จับกลุ่ม 5 คน

- ในกลุ่มนั้นๆ ถ้าหาก ผมบอกว่าให้ทิ้งอะไรให้ ทิ้งหรือเดลก็ได้ครับเช่นบอกให้ทิ้งเศษวุ้น ให้ทิ้งเศษวุ้นหรือเดลมาก็ได้

- ถ้าหากไม่มีสักคนจะส่งยกกลุ่ม

ถ้าหากมีการทรุจริต ขโมยไอเทมคนอื่นที่ทิ้ง จะทำการส่งจุดเซฟยกกลุ่มทันที เพราะไม่ซื่อสัตย์

ผู้โชคดีเราได้มาแล้ว 2 กลุ่ม( 20 คน)

๚Besttinowikl๚ รุ่นที่2

• `เมพบอร์ด[No.2][รองหัวหน้าใหญ่]
  • Jr. Member
  • **
  • รุ่นที่2

ผมติดเรียนมากช่วงนี้ และกำลังเคร่งเครียดกับการสอบ ช่องนี้อาจจะไม่ได้เข้าไปจัดกิจกรรมและทำหน้าที่จีเอ็มอาสาเลย

ระยะช่วงเวลาหนึ่ง ผมขออภัยเป็นอย่างสูง

เมื่อเช้าอยู่ตลาดไซร์ไปคุยกับเพื่อน(บางคนอาจจะเห็น) ผมบอกว่า เที่ยงๆจะมาจัดกิจกรรม แต่ก็ยังไม่ได้จัด ผมต้องขออภัยเป็นอย่างสูง

เนื่องจากติดธุระเร่งด่วน คือแม่ให้เอากุญแจเปิดร้านขายของไปให้ที่สวนจัตตุจักร อ๊าก !  พอไปแล้วบอกแม่กลับ แม่บอกว่า

ให้อยู้เป็นเพื่อน พึ่งกลับมาเหนื่อยๆเลย ขอโทษที่ผิดสัญญาครับ :(

กิจกรรมเีขียนตามคำบอก ณ เวลา ประมาณ 14.10 น. วันที่ 26/3/55 ผู้โชคดีทั้ง 10ได้แก่...

28/3/55 พบกับกิจกรรมตอบคำถามครับ  หลังจาก รีกันเสร็จแล้ว ก็บุกกิจกรรมกันต่อเลยครับ ...

ผู้โชคดีทั้ง 10 ท่านได้แก่...

โหวตอื่นๆ : เลิกเล่นไปซะ
ว่าแต่ไม่อ่านหนังสือไง g#004

ใ้ห้โหวตปรับปรุง ไม่ได้ให้โหวตไล่ ที่สำคัญ คุณไม่มีสิทธิ์มาไล่ผมนะ อย่าแกล้งผมดิ woon_cry

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ทำงานหน่อยเห้ยจี รับตำแหน่ง จี และทำงานหน่อยเห้ย ปล่อยไห้ไนตลาด พลัดขายโปรโกง เข้ามาดูบ้างเหอะ g#040 g#040 g#040

กิจกรรมอะไรหน๋อออ(ลืมไปละ)

หมายเหตุ: ที่รายงานเฉพาะกิจกรรมนี้ เ้นื่องจากภาพบางส่วน โดนลบเนื่องจากเบลอ + หายไปเองโดยไร้สาเหตุ

บางครั้งก็สลับกันมั่วจู่ๆไปอยู่กลางภาพมันอะไรมั้งเลย รายงานเฉพาะกิจกรรมนี้

เคลือบด้วยพิษ

• Newbie
  • *

เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆนะครับ  สู้ต่อไปทาเคชิ =w=  g#005 g#005 g#005 woon_love woon_love woon_love  woon_sunny woon_555