GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา Huak.kkby

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '

อันยองฮาเนเซโย     สวัสดีค่ะ

เค้าชื่อ แอร์ แอรี่ แอร์จัง แอร์ริน หรือจะเรียกให้ถูกใจ คนสวย >///////////////////////<

บอร์ดนี้จัดทำขึ้นเพื่อ รายงานการจัดกิจกรรม และรายงานการปฏิบัติหน้าที่ต่อผู้เล่นนะค่ะ
ก่อนอื่นเรามารู้ลึกเกี่ยวกับเค้าก่อนนนนนนนนนนนน !!
ตัวละครที่เล่น Huak.kkby เซิฟเวอร์ อวตารนะค่ะ บางคนอาจจะรู้จักบางคนอาจจะไม่ เพราะไม่ใช่คนเด่นดังอะไรมากมาย

ก็ไม่มีอะไรจะพูดมากกลัวจะเบื่อกันเสียก่อน ถ้าได้เป็นจีเอ็มอาสาจะปฏิบัติภาระิกิจที่ได้รับมอบหมายอย่างดียิ่ง
และจะปฏิบัติตามกฏของเกมส์อย่างเคร่งคัด (แต่ถ้าผิดบางอย่าว่าเค้าน้าาาาาา ฮ่า ๆ)

ก็ไม่มีอะไรจะพูดมากแล้ววว ! ขอปฏิบัติหน้าที่นี้ให้ดีที่สุด เพื่อเพื่อนๆชาวอวตารนะค่ะ !
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้าาาาาาาาาาาาาาาาา รักทุกคน (นางงามมมมมมมม -..-)

7 วันต่อจากนี้ที่ได้ปฏิบัติขอทำหน้าที่ให้ดีอย่างดียิ่ง และดีที่สุดให้ได้ !! เป็นกำลังใจให้แอร์ด้วยนะค่ะ !

ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?

airriaja

• Newbie
  • *
24 คะแนน TT น้อยยยยยยยยยยย มากก ! มีคนได้ 30 ด้วย

airriaja

• Newbie
  • *
รายงานการทำหน้าที่ค่ะ
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=12405.0

airriaja

• Newbie
  • *
รายงานการจัดกิจกรรมเซิฟเวอร์อวตารค่ะ

กิจกรรม พิมพ์ตามคำสั่ง <3

airriaja

• Newbie
  • *
รายงานการจัดกิจกรรมเซิฟเวอร์อวตาร
กิจกรรม ทายเพลงค่ะ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจาก ผู้เล่นได้หมดเวลาการเป็นจีเอ็มอาสาแล้ว
ทางทีมงานขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้