GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

10 อันดับเบอทีคุณคิดว่าโหดสุดใน Sv.Pk

IiI_Buffalo_IiI

• Newbie
  • *
10 อันดับเบอทีคุณคิดว่าโหดสุดในเซิฟพีเคพวกคุณคิดว่าใครโดยส่วนตัวผมคิดว่า
1.เบอโอ๋(จำชื่อในเกมมะได้)
2.justh
3._I-jaMes_
4._TK2008_
5.godneed
6._xlXlx_
7.qp
8.up_pro
9.Evil_aoE
10..I-Boo-Boo-I.
รายชื่ิออาจจะไม่ค่อยตงในความคิดคนอื่นนะคับแต่โดยส่วนตัวเบอที่เคยปะมือนอกเมืองมาเยอะแยะรุ้สึกพวกนี้โหด  woon_sunny

lovepeer30

• Newbie
  • *
up_pro กดยารัวๆชาติอ่อน

qpชาติปัญญาอ่อนไม่มีพระฟูก็อ่อน สวะชะมัด

~ป๊าของตัวเล็ก+

• Jr. Member
  • **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว
ที่ด่าๆเค้าเนี้ย แพ้เค้ามาล่ะสิ

g#003 g#003 g#003 g#003

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

oatcha

• Full Member

ที่ด่าๆเค้าเนี้ย แพ้เค้ามาล่ะสิ

g#003 g#003 g#003 g#003

นั่นเดะทุกคนก็มีเทคนิกการเล่นและการให้ตัวช่วยเป็นของตัวเอง ถ้าไปเจอพวกใส่เซ็ตพื้นธานมาจะหาว่าเขาโกงเลือดมาปะ การแพ้การชนะมันอยู่ที่จังหวะและเทคนิกส่วนตั๊วส่วนตัว และวิธีการเล่นก็อาจจะบอกได้แต่คงไม่หมด ส่วนที่ดาวนะใครที่กากที่สุดในเซิร์ฟเวอว์ ผมตอบได้เลยว่าใคร ก็ผมนี่ละครับ ก็ทำใมละชั๊นมันกากนี่  g#016

IiI_Buffalo_IiI

• Newbie
  • *
up_pro กดยารัวๆชาติอ่อน

qpชาติปัญญาอ่อนไม่มีพระฟูก็อ่อน สวะชะมัด
ด่าเค้านี่แำพ้เค้ามาชะมะ  woon_555

Freedom.01

• **

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
หลายคนเหนบ่อยๆแถวๆลับแล
เหนวิ่งหนีวิไม้หมอกยุนา- -*
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

GoDeYeS

• **
เราต้องกดยาสู้เวลาเจอ up_pro มันใส่ล้างเเค้น เบื่อเปลืองยา

Freedom.01

• **
เจอไม่เจอไม่รู้ แต่เวลาโดนสาบที่ไร วาปทุกรายไป 555+
woon_555 woon_555 woon_555

GoDeYeS

• **
เจอไม่เจอไม่รู้ แต่เวลาโดนสาบที่ไร วาปทุกรายไป 555+
เเต่ up_pro เเบทไม่วาปนะ
มันปล่อยให้ตีเเล้วมันกดยาอะเราอะโดนเต็มๆ
(จะกดทำไมกายมาดีกว่ามั๊ย)

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
เเต่ up_pro เเบทไม่วาปนะ
มันปล่อยให้ตีเเล้วมันกดยาอะเราอะโดนเต็มๆ
(จะกดทำไมกายมาดีกว่ามั๊ย)
กายแล้วโดนเซนจิ้มเลือดลดฟรีๆ
 woon_sunny
ระเบิดคลั่งมาดีกว่า
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^