GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โรลบ่อยละยังปิดเซิฟบ่อยอีกนะครับ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
จะมี 2 ส่วนนะครับ การพัฒนาเกม จีเอ็มก็ต้องพิม

1. พิมข้อเสนอหรือการแก้ไขขอผู้เล่น
2. พิมแจ้งโปรแกรมเมอร์
3. พิมประกาศ เห้นมิ

การพิมล้วนมีประโยชน์
เจอสวนแบบมีหลักการแบบนี้เงิบเลยสิครัช  อยากรุ้ว่าจีคนไหนทำหน้าที่อะไร ดูตรงมุมซ้าย
มั้ง ไม่รุนะผมมั่วล้วนๆ
ใต้ชื่อจีหนะนะ

_T_T_T_

จะมี 2 ส่วนนะครับ การพัฒนาเกม จีเอ็มก็ต้องพิม

1. พิมข้อเสนอหรือการแก้ไขขอผู้เล่น

เจอสวนแบบมีหลักการแบบนี้เงิบเลยสิครัช  อยากรุ้ว่าจีคนไหนทำหน้าที่อะไร ดูตรงมุมซ้าย
ส่วนไหนอะครับที่พัฒนาเกมส์? พัฒนาให้เหี้ยลงอ่าเยี่ยม เเล้วอีกอย่างผมว่าเอาเวลาพิมของท่านอะไปดูเเลผู้ใช้บริการเถอะเกมจะปิดยุละ g#032 g#032

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

ส่วนไหนอะครับที่พัฒนาเกมส์? พัฒนาให้เหี้ยลงอ่าเยี่ยม เเล้วอีกอย่างผมว่าเอาเวลาพิมของท่านอะไปดูเเลผู้ใช้บริการเถอะเกมจะปิดยุละ g#032 g#032
ทีมงานก้มีพวกที่ตอบบอร์ด บริการลูกค้า รับมือรับตีนรับคำด่า แล้วก้ตอบปัญหา แล้วก้มีทีมกราฟฟิค ดีไซน์ ทีมโปรแกรมเมอร์ที่พัฒนาเกม  บลาๆ แต่ละทีมทำหน้าที่ให้คุ้มเงินเดือนกันป่าววเนี่ยย ทั้งหลุด ทั้งโรล ทั้งบัค  g#014