GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รูปถ่ายคนสวยครับผม

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ดาด้า

• Full Member
  • ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ผิดหัวข้อมั้ย  g#015

หรือเป็น npc ตัวใหม่  เลยมาโพสต์หัวข้อนี้   
g#016

LLอUหื่u.

• Full Member
ใช่ จูนป่าวหว่า  woon_huh woon_huh
คิดเหมือนกันเลย - -

ไปแค้นอะไรส่วนตัวป่าวเนี่ย

PETDO   FAIL   DRAMA   

.OoBoaToO.

• Newbie
  • *

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

(´Д`)ノ oOo.o.O

• I am a GODDESS, I live in the clouds, If you wanna kick it with me, you better bow down, So get on your knees, and call me Your Highness, Cuz baby believe me I am the finest!
  • Newbie
  • *
  • How wonderful life is now you're in the world ☀
เจ้าของรูปรายงานตัวค่ะ อั๊ย g#005

เค้าเขินนะ เอ่อ ค่ะ เมื่อก่อนไม่แต่งตัวแล้วผิดกฏหมายหรอคะ
ปัจจุบัน ถึงหนูจะเฟค แต่งเยอะแล้วมันหนักหัวเธอหรอค๊า รีทัชรูปก็ไม่ได้รีทัช
มานั่งตีโพยตีพายฉันแย่งแฟนเธอ ประสาทค่า พอหาเรื่องนี้ไม่ได้ ก็มาลามปามหนังหน้า
เอ่อ ฝ่ายชายจะมาพูดช่วยแฟนคุณไหม ขายกันดีนี่55555
คิดว่าฉันจะแบบ กระโดดน้ำตายหนีความอายหรอคะ หนักกว่านี้ก็เคยเพื่อนแกล้ง

ไหน ไหน ขอลงรูปปัจจุบัน ถ่ายจาก photo booth เมื่อกี้เลยค่ะ คือ คนมันร้อนตัวค่ะ ขอแก้ตัวนิดนึง
ว่าเดี๋ยวนี้ ถึงจะไม่สวย แต่ก็ เอ่อกลับมาฝักใฝ่ดูแลตัวเอง แล้วอ่าค๊า ขอปิดหน้าหน่อยค่ะ อาย

เธอปิดเฟสหนีฉันไปแล้วสินะ ไม่ก็บล็อก
แต่"ฉันก็เซฟรูปพวกเธอไว้" และ "ฉันแคปรูปที่เธอด่าฉันไว้แล้ว"

แน่จริงอย่าปอดจ้า ไหนว่าจะมาตบที่กรุงเทพ ?เห็นคุยกับเพื่อน
 เอ่อตกลงฉันต้องฟูมฟายให้สมใจเธอไหมอ่า

ขอโทษที่รบกวนสถานที่ บอร์ดอสุราค่ะ เชิญลงถัง ^-^

'cause even when I dream of you,the sweetest dream will never do,
i'd still miss you babe,
and I don't want to miss a thing .

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

PimeR~♥

• Jr. Member
  • **
  • ปล่อยวาง..~♥
ก็น่ารักดีนะคะ ไม่แอ๊บซะโอเว่อร์ ใส ใส ยิ้มทีตาปิดเชียว น่ารักดีออกนะเราว่า

มั่นใจคะ น่ารักดีออก ถ่ายรูปแบบนี้..

g#005 g#006 g#004 #038

Furious

• Jr. Member
  • **
ก็น่ารักดีนะคะ ไม่แอ๊บซะโอเว่อร์ ใส ใส ยิ้มทีตาปิดเชียว น่ารักดีออกนะเราว่า

มั่นใจคะ น่ารักดีออก ถ่ายรูปแบบนี้..

g#005 g#006 g#004 #038

ใช่

ชื่อในเกมไรงับ คบกันไม๊

woon_5555 woon_5555 woon_5555