GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งคำหยาบ (อี _3_SOn-SoX_3_ หัวโปก)

อานน

• Jr. Member
  • **
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _3_SOn-SoX_3_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคายนะครับส่วนผู้เล่นตัวละคร Porsche_ ได้โทมาแย้งกับทางทีมงานว่าไม่ได้สื่อว่าเป็นคำหยาบและถ้าฝ่ายผู้เล่นตัวละคร  _3_SOn-SoX_3_  เห็นว่าไม่สมควรสามารถแจ้งไว้ในบอร์ดไว้ได้เลยครับ g#046
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2013, 20:37:12 โดย จีเอ็มทศพร »

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _3_SOn-SoX_3_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคายนะครับส่วนผู้เล่นตัวละคร Porsche_ ได้โทมาแย้งกับทางทีมงานว่าไม่ได้สื่อว่าเป็นคำหยาบและถ้าฝ่ายผู้เล่นตัวละคร  _3_SOn-SoX_3_  เห็นว่าไม่สมควรสามารถแจ้งไว้ในบอร์ดไว้ได้เลยครับ g#046

โอ๊เค  g#006
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`

โอ๊เค  g#006

เสริมนิดๆ เดี๋ยวคนมาอ่านละจะเข้าใจผิดหาว่าไม่ได้ด่ามัน
ที่ข้องใจเพราะข้องตรงที่ ตรงไหนมีคำหยาบที่ตรงตามประมวลคำหยาบ --> ไม่มี
แต่เหตุผลที่ทีมงานให้มาคือ เป็นคำเสียดสี ซึ่งตามความจริง
ต้องให้คู่กรณีเป็นฝ่ายแจ้งละเขียนบรรยายใช่มะ แต่นี่ไม่มี เพราะฉะนั้น
ไม่ผิดที่ข้องใจใช่มั้ยคะ  g#022
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส

k;;

• Newbie
  • *

อานน

• **
ผมจะให้เวลาชี้แจงถึง 21.00 ของวันที่ 8 ตุลาคม 2556 นะครับถ้าผู้เล่นตัวละคร  _3_SOn-SoX_3_  ไม่มาแจ้งจะข้อให้สิ้นสุดเท่านี้นะครับ g#046