GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพิ่งกลับมาเล่นอีกครับ หาเมนูไม่เจอครับ

sabye

• Newbie
  • *
จะขายไอเทมหรือทิ้งไอเทมไม่ได้ ขึ้นว่าไอดีนี้ห้ามเคลื่อนย้ายไอเทม ต้องไปตั้งค่าที่ไหนครับ
เปลี่ยนอินเตอร์เฟสเกมใหม่หมด หาไม่เจอครับ
ขอบคุณครับ

nonstop

• Jr. Member
  • **
มีตัวละครอื่นในไอดีนั่น ที่ล็อกด้วยรหัสพิเศษไหม ถ้ามีต้องไปเข้าตัวนั้นก่อนแล้วค่อยเปลี่ยนตัวละคร

sabye

• Newbie
  • *
กำ จำรหัสผ่านพิเศษไม่ได้ ทำยังไงได้บ้างครับ ไม่ได้เล่นนานมากเลยครับ

sabye

• Newbie
  • *
กำ จำรหัสผ่านพิเศษไม่ได้ ทำยังไงได้บ้างครับ ไม่ได้เล่นนานมากเลยครับ

อ่อ ได้แล้วครับ 555 แบกศพไร้นาม ทิ้งไม่ได้ ขอบคุณครับ

sabye

• Newbie
  • *
ขอถามอีกอย่างนะครับ เมื่อก่อนมีฝากของไว้ที่อคาเดมีหรือไงนี่แหละครับ
ตอนนี้เขาย้ายไปอยู่ไหนแล้วครับ เหมือนมีของที่ฝากอยู่เพียบเลย
กลับไปดูที่อคาเดมี ไม่เจอเมนูฝากไอเทมหรือฝากของเลยครับ