ผู้เขียน หัวข้อ: สำคัญมากเกี่ยวกับการแจ้ง bug หรือความไม่สมบูรณ์อื่นๆของเกม  (อ่าน 5014 ครั้ง)

ADox

• Administrator
  • Full Member
การแจ้ง bug หรือการติดตามถึงการแก้ไขความไม่สมบูรณ์อื่นๆของเกม เช่น
 - ข้อมูลใน wiki ไม่อัพเดท
 - balance
 - การปรับปรุง resistance
 - ระบบใหม่ อย่าง emblem หรือเควสเนื้อเรื่อง
เป็นต้น

ผมขอแนะนำให้เพื่อนๆน้องๆ ที่ปกติแจ้งหรือพิมพ์ถามในบอร์ดนี้ให้ลองเปลี่ยนไปใช้การแจ้งผ่าน inbox ของเพจเกมนะครับ ทั้งนี้เพราะว่าการแจ้งผ่าน inbox ในเรื่องเดียวกันโดยเพื่อนๆหลายคน จะทรงพลังมากพอที่จะทำให้เรื่องเดือดร้อนนั้นๆได้รับการแก้ไขอย่างรวดเร็วครับ

สำหรับในบอร์ดนี้น่าจะมีแค่ผมนะครับที่ก็เข้ามาเป็นครั้งคราว
และหยิบบางอย่างไปแก้ไขตามที่เห็นสมควร ซึ่งในตอนนี้ผมก็ไม่สามารถทำตรงนี้ได้เหมือนเดิมแล้วเพราะค่อนข้างขัดกับวิธีการทำงานแบบใหม่ของทีม ยังไงก็ขอฝากเพื่อนๆแจ้งหรือสอบถามผ่าน inbox แทนนะครับ ขอบคุณครับ

pool112

• Newbie
  • *
ออ จะได้ ไม่ต้องเข้ามาดูบอร์ดนี้อีก เอาทิ้งไปเถอะ

titlelnwsud

• Newbie
  • *
เอา pj1 กลับเถอะครับจะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

timining3

• Newbie
  • *
ดาบกางเขน บัคครับ ช่วยดูหน่อย ไส่ช้องแรกเบลด ต่อเนื่อง มีแค่ 3  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ยอม

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member

Saito Hajimae

• Jr. Member
  • **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
 g#006 พยายามต่อปาย สู้ๆ น๊า  g#008

Alaiwa1407th

• Newbie
  • *
ทำไมตอนเล่นแรกๆ กด item แล้วจะมีีขึ้นให้กด "ลอง" "เทียบ" ตอนกดเทียบแล้วมันไม่เห็นมีอะไรขึ้นเลยทั้งๆตอนแรกมันจะเทียบค่าให้ดู  woon_huh woon_huh

poly2521

• Newbie
  • *
เมื่อไม่มีสิ่งที่ชอบก็ต้องชอบสิ่งที่มี ... https://sbbth.com/sexy-baccarat/

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
บอร์ดยังมีกลิ่นอายของความเป็นบอร์ด สู้ๆครับ

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

jameswoods

• Newbie
  • *
mywifiext.net setup | www.mywifiext.net setup
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 13:19:41 »
Facing issues while accessing mywifiext.net login web page? We are here with a fix. Check your Netgear extender  Setup connectivity to the router.

jameswoods

• Newbie
  • *
Overview of Alexa Troubleshooting Guide
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 13:24:53 »
On the web page, you find almost complete Alexa Troubleshooting tips. If, at any point or issue, you find yourself in difficulty while troubleshooting Alexa? Then, don’t be fret! Contact our experts or chat with them anytime. We are here, 24*7.

honeyaon

• **

honeyaon

• **

nitanda

• Newbie
  • *
ทำการแพทซ์ 1607 giz ไม่ได้ เนื่องจาก error ไม่สามารแก้ไขไฟล์wabview2Loader.dll ได้(ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้ เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง)
จะแก้ไขได้อย่างไร ด่วนมากครับ