GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Level Speed Up ได้รางวัลไม่ครบ

nunticha9

• Newbie
  • *
 Level Speed Up  ได้รางวัลไม่ครบ
ฮึดสู้ได้แค่ชิ้นเดียว บอกว่าได้2ใช่มิ woon_huh woon_huh woon_huh

nunticha9

• Newbie
  • *

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ต้องขออภัยด้วยครับทางทีมงานลงรายละเอียดผิดครับ

จริงๆ แล้วผู้เล่นทุกท่านที่เลเวลตั้งแต่ 61 ขึ้นไป ไอเทม "ซุปเปอร์หึดสู้ 7 วัน" จะได้แค่ 1 ขวดครับ

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
ต้องขออภัยด้วยครับทางทีมงานลงรายละเอียดผิดครับ

จริงๆ แล้วผู้เล่นทุกท่านที่เลเวลตั้งแต่ 61 ขึ้นไป ไอเทม "ซุปเปอร์หึดสู้ 7 วัน" จะได้แค่ 1 ขวดครับ

หึดสู้  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เมี้ยว ~~~