GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากมีเพื่อนรวยๆในนรกอ่ะ

untitled

• Sr. Member
ไม่ได้อยากมีเพื่อนรวยๆ อยากมีเพื่อนที่ไว้ใจได้ ก็พอ

เรานิสัยดีนะ เราขอเป็นเพื่อนนายได้ป่าว    woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

อิอิ เว่อไปหน่อย เราชอบดราม่า

ไม่ได้ครับป้าน้อย

untitled

• Sr. Member
ไม่ได้อยากมีเพื่อนรวยๆ อยากมีเพื่อนที่ไว้ใจได้ ก็พอ

เรานิสัยดีนะ เราขอเป็นเพื่อนนายได้ป่าว    woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

อิอิ เว่อไปหน่อย เราชอบดราม่า

ไม่ได้ครับป้าน้อย
กำได้ครับพี่ฟิม

หอยแครง

• Jr. Member
  • **
  • =w=''

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เอ้ากะเขียนเฉยๆอ่ะ คนเขียนแบบไม่มีเหตุผลเยอะแยะ ถมเถไป แค่อยากบอกให้รู้ความในใจ ท่าไม่เคยเขียนแบบไร้เหตุผมเชิญด่าได้ตามสบาย
แปลว่าอยากโดนด่า  g#004
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

zabbjung

• Jr. Member
  • **
เอ้ากะเขียนเฉยๆอ่ะ คนเขียนแบบไม่มีเหตุผลเยอะแยะ ถมเถไป แค่อยากบอกให้รู้ความในใจ ท่าไม่เคยเขียนแบบไร้เหตุผมเชิญด่าได้ตามสบาย
แปลว่าอยากโดนด่า  g#004
555 สงสัยจะเป็นอย่างนั้น ขอไว้อาลัยเจ้าของกระทู้ไว้เลยละกัน อาเมน
ต่อให้ในอุโมงค์จะมืดเพียงใด ปลายทางยังคงมีแสงสว่างรออยู่เสมอ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

aOJ_vOJ

• Newbie
  • *
ทำตัวเองให้ดีเดี๋ยวก็มีคนอยากรู้จักอยากเป้นเพื่อนเองแหละถ้านิสัยหรือสันดาลเรายังแย่ก็อย่าคิดว่าคนอื่นจะจริงจัด้วยเลย^^จริงป่ะ woon_shock