GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากมีเพื่อนรวยๆในนรกอ่ะ

kyornone

• Newbie
  • *
 ท่ามีเพื่อนรวยๆ ใจดีๆนิสัยชอบแจกในนรกนะพวก woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

_GuideZ_

• ชีวิต~#
  • Newbie
  • *
  • เฮ้อ~*
 g#015 ประกาศหาเพื่อนเนี่ยนะ - -"
ออนนาน.. เติมบ่อย.. ค่อยๆเทพ!!
วุ้นหน้าหนังสือ สนุกเว่อร์!!!

ยังไงก็ได้''

• เป็นกําลังใจให้นะครับ :))
  • Newbie
  • *
  • คิดดีทำดีก็พอแล้วหล่ะ :))
    • http://www.youtube.com/watch?v=B9mT9HjNgag

_GuideZ_

• ชีวิต~#
  • Newbie
  • *
  • เฮ้อ~*
สร้างฐานะให้ตัวเองดิ
  woon_yes woon_yes woon_yes
ออนนาน.. เติมบ่อย.. ค่อยๆเทพ!!

ไม่ได้อยากมีเพื่อนรวยๆ อยากมีเพื่อนที่ไว้ใจได้ ก็พอ

_GuideZ_

• ชีวิต~#
  • Newbie
  • *
  • เฮ้อ~*
ไม่ได้อยากมีเพื่อนรวยๆ อยากมีเพื่อนที่ไว้ใจได้ ก็พอ
  woon_yes woon_yes woon_yes

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-Nude-

• Newbie
  • *
หน้าตาดี ลีลาเด็ด เสร็จทุกยก โกหกทุกเวลา พร้อมเป็นเพื่อนครับ  woon_555

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
ประสาทมีเพื่อนรวยแล้วบินได้หรอ  ไม่มีโซล ก่อเหมือนที่คนอื่นบอกพยายามสร้างฐานะไห้ตัวเองดิ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
woon_5555

g#016

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
เราเข้าใจ  woon_sad2
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

#. Mondayz' D :')

• Jr. Member
  • **
  • • แอบลอบกัดอ่ะค่ะ •

เรานิสัยดีนะ เราขอเป็นเพื่อนนายได้ป่าว    woon_sad1 woon_sad2 woon_cry

อิอิ เว่อไปหน่อย เราชอบดราม่า

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

kyornone

• Newbie
  • *
เออ...คือ... แค่พูดเฉยๆ ว่าท่ามีหยั่งงู้น หยั่งงี้คงจะดี แต่ไม่ได้บอกว่าอยากมี woon_5555 แล้วคนเปิดเรื่องอะหนักอะไรแทนเราหรอ