GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

#ผมร้องไห้อย่างหนัก ทุกๆครั้งที่เห็นเพื่อนชาวอสุราพิมพ์หยาบครับ

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • Jr. Member
  • **
  • ระวังหมาดุ

ต้องขอโทษคนที่ผมแจ้งด้วยนะครับ ที่ผมทำไปเพื่ออนาคตที่ดีของเยาวชนที่เล่นเกมนี้ จะได้ไม่เอาเป็นเยี่ยงอย่าง
ผมยอมรับครับว่าผมต้องทนฝืนใจที่จะเซฟรูปและอัพโหลดเพื่อแจ้งหยาบ
ขณะที่ผมพิมพ์ข้อความนี้ ผมต้องใช้มือเดียวพิมพ์ เพราะอีกมือผมได้ใช้เช็ดน้ำตาที่กำลังไหลหลั่งรินด้วยความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

อนาคตเด็กไทยจงเจริญ ลงชื่อ FOOFA

.._CaffeineZaa_..

• Jr. Member
  • **

ต้องขอโทษคนที่ผมแจ้งด้วยนะครับ ที่ผมทำไปเพื่ออนาคตที่ดีของเยาวชนที่เล่นเกมนี้ จะได้ไม่เอาเป็นเยี่ยงอย่าง
ผมยอมรับครับว่าผมต้องทนฝืนใจที่จะเซฟรูปและอัพโหลดเพื่อแจ้งหยาบ
ขณะที่ผมพิมพ์ข้อความนี้ ผมต้องใช้มือเดียวพิมพ์ เพราะอีกมือผมได้ใช้เช็ดน้ำตาที่กำลังไหลหลั่งรินด้วยความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

อนาคตเด็กไทยจงเจริญ ลงชื่อ FOOFA

ดิฉันนี่น้ำตาไหลเลยคะ อยากเห็นเด็กไทยคิดได้แบบนี้ทุคน เรื่องมันเศร้าจริงๆ อนคตของชาติ ยืนสงบนิ่ง 1 นาที woon_cry woon_cry

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ