GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

''หยาบเนาะ ด่าพ่อเลยอ่าT^T กลัว~

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Eve Jiz

• Newbie
  • *
แต่งอะไรหรอค่ะ คล่องอะไรรึเปล่าถ้าเขาไม่ลงโทษเพราะว่าตัดขอบออกก็คงจะปันยาเกินไปแล้วมั้งค่ะ เพราะว่ามันไม่ได้บอกไว้เลยนิค่ะว่าห้าม!! คล่องอะไรป่ะล่ะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
แต่งอะไรหรอ  woon_bye
แต่งอะไรหรอค่ะ คล่องอะไรรึเปล่าถ้าเขาไม่ลงโทษเพราะว่าตัดขอบออกก็คงจะปันยาเกินไปแล้วมั้งค่ะ เพราะว่ามันไม่ได้บอกไว้เลยนิค่ะว่าห้าม!! คล่องอะไรป่ะล่ะ

ก็เค้าห้ามทำการกระทำใดๆ จากรูปเลย ถ่ายยังไง ลงอย่างนั้น ยังจะเถียงอีก  g#014

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

แคปมาจากอีกทู้นึง
คิดเอาเองนะ ว่าตัวเองแก้ไขภาพรึเปล่า
 g#033
เป็นคนคนหนึ่ง

Buzaba`

• แด๊นนนนน

FFiM

• Full Member
เจ้าของกระทู้โหดแฮะ
รูปที่มีการตัดรูปหรือตกแต่ง ทีมงานไม่ลงโทษนะครับ
และทีมงานรับพิจารณาเฉพาะเรปแรกนะครับ เรป2เรป3 ทีมงานไม่ลงโทษ g#036 g#036

ป.ล. ผมไม่ได้ข้องนะครับ g#027 g#027

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
1.ทางทีมงานไม่รับพิจารณารูปที่มีการตกแต่ง หรือ แก้ไข มาเป็นหลักฐานครับ

2.ผู้แจ้งได้ทำการตัดขอบทำให้เห็นวัน เวลา ไม่ชัดเจนครับ

กรุณาตั้งกระทู้และโฟสรูปใหม่ด้วยครับ