GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดีเดย์เปิดรับแจ้งแฮค 5 ตุลาคม นี้ รายละเอียดอ่านด้านใน

leobeer101

• Newbie
  • *
ทำไมจีถึงปล่อยให้เดขึ้นได้น้องที่เล่นด้วยกันโดน5ตัวติดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Inw-Free-style

• Jr. Member
  • **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
อีก9วันก็จะโดนปลดแบนแล้ว g#022
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อีก9วันก็จะโดนปลดแบนแล้ว g#022
g#031 g#008
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

artorn11111

• Newbie
  • *
ไอดีผมโดนแบน30วันเพราะโดนหาว่าเป็นทางผ่านไอเทมที่แฮคมา
ทั้งที่เราไม่รุ้เรื่องเลยว่าไอ้ของชิ้นนั้นมันเป็นของที่แฮคมาหรือป่าวผ่านเราจิงหรือป่าว
ถ้าผมจำมะผิดเรื่องของผมที่โดนเพราะมีคนเอาผ้าคลุมเทพธิดาคหว่องมาเดลให้แต่ผมไม่ได้รับไว้
ไอดีผมโดนข้อหาเป้นทางผ่านทั้งที่ผมมะรุ้ตัวอยากจาให้ คุณจีเอ็มชี้แจงข้อปัญหาให้แน่ชัดกว่านี้ครับ
กว่าไอดีผมจาได้ออนอีกทีวันที่5ธันวาเลยทีเดว T_T woon_cry

Coud™

• Full Member
พี่ผมโดนเเบนอะครับ ข้อหาเป็นทางผ่านของการเเฺฮคอะครับ(น่าจะใช่มั้ง) พี่เขาบอกขายของเเล้วมีคนมาซื้อของเเต่เงินที่มาซื้อเป็นเงินที่คนที่ซื้อเเฮคมาอะครับ เเล้วพี่ผมจะโดนถาวรหรืออะไรอะครับ  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

~!•♫KITKIDKIT♫•!~

• **
เอ่อ พอดี มีคนเอาหน้ากากวิญญาณ+13มาให้ผมอะคับผมก็ไม่รู้ว่าของแฮคเลยไห้ตัวนุ้นตัวนี้และก็เพื่อนไส่ตอนนี้ของอยู่กับตัวผมและไอดีที่ของผมเดลผ่านก็โดนแบนหมดเลย อย่างงี้จะโดนแบนถาวรหรือป่าวครับ woon_cry อย่าเลยนะ

r3fd4rffff

• **
เอ่อ พอดี มีคนเอาหน้ากากวิญญาณ+13มาให้ผมอะคับผมก็ไม่รู้ว่าของแฮคเลยไห้ตัวนุ้นตัวนี้และก็เพื่อนไส่ตอนนี้ของอยู่กับตัวผมและไอดีที่ของผมเดลผ่านก็โดนแบนหมดเลย อย่างงี้จะโดนแบนถาวรหรือป่าวครับ woon_cry อย่าเลยนะ
ใครให้วะโคดใจดี

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
มุงแฮคบ่อยนะคับฟรัง
g#037

s

• Newbie
  • *
ไอฟรังแหละไห้มา  woon_angry woon_angry woon_angry
บอกให้ฟรัง....ไปลงโล่งซะ g#030 g#030

Coud™

ลงโลงเเละตู้มเกิดเป็นโกโกครั้นช์  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Chakri K.

• Newbie
  • *
  • ปล้น เเล้วบอกว่า พี่ให้ผม
กฏตั้งไว้ทำไหม ถ้าคุณไม่ไส่ใจในเจตนาความเป็นจริงของลูกค้า
InsTeLL ย้าย ID ก่อนปิดถาวร(ไม่บอกสักคำ)/พี่ให้ผมเเล้ว(บอกตอนไหน)/ผมเวลเองตัวของผม(เงินจุติ+x200+เเชร์ของกรุเอง)/พี่ผมอยากได้ตัวจุติ 6 ผมขอเวลเอง(เออเอาไปเล่นสิ)