GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลาก่อนอสุรา

-ZinG-

• Jr. Member
  • **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

CPPD.

• Newbie
  • *
ผมว่าวิก็ไม่ได้โกงนะครับ ทหารปืนก็สามารถสู้ได้นะครับ(ถ้าโชคดีติด C3 นะครับ)

อย่าไปเครียดกับ การว่าอาชีพโน้นอาชีพนั้นโกงเลยครับ "มันก็แค่เกมส์" อย่าไปเครียดเลย

ถ้าแพ้ก็แค่สู้ใหม่ ฝึกสเต็ป ฝึกฝีมือ หาของมาใส่ ไปเรื่อยๆก็ได้นะครับ เล่นสบายๆๆ

เหนื่อยก็พัก อยากก็เข้ามาเล่น  woon_5555

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อ้างจาก: Mknksk link=topic=351ร30.msg504524#msg504524 date=1387443652
ถึง จขกท นะ ผมว่าวอมันคงไม่โง่ลงไปกดเกราะสะท้อนในสนามเเบท1-1 มันคงจะกดตั้งเเต่ข้างนอกละครับ  ไอทีคุณบอกวิกดยาครอบวิ่งไปสาปหมอกก่อนวอเปิดเกราะมันเป็นไปได้น้อยมากครับ ยกเว้นกรณีทีวอลืมเปิดเกราะมาจากข้างนอก woon_5555

เอาละ แบท1-1 บัพสกิลก่อนลงได้อีก ไม่ล้างบัพ เอาเข้าไป จีเอ็มมันมัวแต่คิดโปรแดกตังหรือไงวะไมไม่ดูมั่ง  woon_huh

เอ้าาเปลี่ยนเรื่องแล้วววว

`Ar!e$-

• Newbie
  • *
  • #Mr.Ghost of Fl2€€ D0M
ลาก่อนครับ woon_bye

วิเก่งก็ไปเล่นวิสิครับ ถ้าบอกว่า ไม่ชอบวิ ก็ไปเล่นอาชีพที่ชอบแล้วทำให้มันสู้วิได้สิครับ ทุกอาชีพเก่งหมดแหละครับ ถ้าของมันพอๆ กัน

ถ้าวิ เก่งจริงอย่าง จขกท ว่า ABT ทุกครั้งที่ผ่านมา ผมไม่เคยเห็นทีมไหนเอา วิ ลง มันทั้ง 5 คนเลยซักทีมนะครับ ถ้ามันเก่งจริงอย่างว่า

งั้น ถ้าแข่ง ABT เอาวิลงมันทั้ง 5 คน ก็ไ้ด้แชมป์ไปแล้วสิครับ

ปล. ไปฝึกเล่นเป่ายิงฉุึบ ดูครับ แล้วจะเข้าใจเกมแนวนี้มากขึ้น

wiperace

• **
ลาก่อนครับ woon_bye

วิเก่งก็ไปเล่นวิสิครับ ถ้าบอกว่า ไม่ชอบวิ ก็ไปเล่นอาชีพที่ชอบแล้วทำให้มันสู้วิได้สิครับ ทุกอาชีพเก่งหมดแหละครับ ถ้าของมันพอๆ กัน

ถ้าวิ เก่งจริงอย่าง จขกท ว่า ABT ทุกครั้งที่ผ่านมา ผมไม่เคยเห็นทีมไหนเอา วิ ลง มันทั้ง 5 คนเลยซักทีมนะครับ ถ้ามันเก่งจริงอย่างว่า

งั้น ถ้าแข่ง ABT เอาวิลงมันทั้ง 5 คน ก็ไ้ด้แชมป์ไปแล้วสิครับ

ปล. ไปฝึกเล่นเป่ายิงฉุึบ ดูครับ แล้วจะเข้าใจเกมแนวนี้มากขึ้น
หล่อครับ

md5688

• Newbie
  • *
วิเด่วนี้ เก่งมากเลยคับ  พัฒนาเหมือนก้าวกระโดด

วิยิ่งใส่  คถาไร้ลักษ์+ปูสัตว์ขี่+โล่02+ตะกรุด
ถ้าแอส ไม่ใส่ไร้สิ้นสุด พูดตรงๆคับ สู้โคตรยากคับ ตีนี่ วืดๆๆๆแถม ไม่โปะด้วย

เราเก๋าอ่ะนาย

• **
เเอสของฟุลออฟชั่น1-1กับวิของเท่ากันนะครับ โอกาสชนะนี่ครึ่งๆเลยนะ เเอสมีโอกาสมากกว่านะ ถ้ากดยาครอบสักน่อยนีวิก็ชนะยากเเละ ลองเล่นให้ของตันจริงๆก่อนจะรุ้วิ มันไม่ได้เก่งอะไรมากมายเลยครับ ส่วนพวกท้า อยากท้าเอาตัวไปเองไปสุ้ครับ ไม่ต้องอ้างชื่อคนอื่น woon_5555
ตามนี้หว่ะ 

ปล.จขกท ลองไปเล่นวิเองดิ ถ้าวิเทพก็ไปเล่นซะ จะไปยากไรฟะ
เป็นเรา ถ้าจะเลิก ขอเลิกแบบเงียบๆดีกว่า
ตั้งกระทู้ให้คนด่าเล่น สงสัยต้องการอะไรจากสังคม

โจ้ครับ I-jaMes

• **
  • [งอนแล้วน้า]
    • https://www.facebook.com/junladit.chompoo?ref=tn_tnmn
อาจจะสงสัยนะครับว่าผมใส่ของอะไร ทำไมกากจัง

โดนแอสไม่ผอบ ไม่แหวนไฟ พุ่งทีเดียวตาย

ก็ใส่ของกากๆแบบนี้แหละครับ เลยตาย

ของท่านคล้ายๆกับผมเด้อ กิกิ

วิเด่วนี้ เก่งมากเลยคับ  พัฒนาเหมือนก้าวกระโดด

วิยิ่งใส่  คถาไร้ลักษ์+ปูสัตว์ขี่+โล่02+ตะกรุด
ถ้าแอส ไม่ใส่ไร้สิ้นสุด พูดตรงๆคับ สู้โคตรยากคับ ตีนี่ วืดๆๆๆแถม ไม่โปะด้วย
โอ้โห ตีของวิซะ ระดับสูง แต่ตีของแอส กระจอกชิบ ยังเอามาเทียบ