GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามมา-ตอบไปกับอาชีพพาลาดิน

Cheesetart

• ขาดความอบอุ่นเหรอ
  • Newbie
  • *
  • แดกชีสให้ขาเบียดไปลุยย
ที่จริงไม่ต้องสลับอะไรมาก เอาที่สำคัญๆก็มี

หอก
หอก99จุ6คลั่ง (ยิ่งยศสูงยิ่งดี)
หอก94ศาสตราเวท (เอาไว้ตีกับสายกายภาพ)

เกราะ
เกราะพาลา90แกร่ง  (เอาไว้ใส่กันเวท วอบัญญัติไม่ตายจย้า)
เกราะพาลา95จุ6แกร่ง (ได้สกิลกาย2วิ กรีส)

คลุม
เลือกเอาสักอย่างระหว่างโมนีกับใบมีด (เราใช้ใบมีด)

โล่
01 (ข้ามไป อันนี้เราไม่มีงบซื้อ 555)
02 (บอกตรงๆว่าอึดมาก โล่ยกบ่อย เกราะแตกช้า)

หมวก
หมวกเทพ (เพิ่มความอึด)
หมวกผู้กล้าทองคำ (เอาไว้ใส่กับเกราะพาลา90 จะต้าน100% วิหมอกงี้สบายยยย g#031)

ส่วนตัวนะ เราไม่ใช้ค้อนอะ ใช้99 ทลาย ละตีเลย(ความจริงจน 55) แต่ที่สำคัญคือหอกต้องแรง!!!
เราไปเจอพาลาที่เล่นของฟิวก็โหดเหมือนกันนะ แบบทำดาเมจสูงมาก อันนี้ก็น่าเล่น แล้วก็ๆๆๆ สกิลจิตอาชีพก็สำคัญ
พวกมีเดจาวูงี้ โหดสุดๆ  woon_hurt

ปล.เราเล่นแกร่ง และเราไม่อัพกายา ไปละบาย

บุคคลในตำนาน

• Newbie
  • *
กระบี่ออฟอะไรดีครับ ระหว่างโชคกับคลั่ง แล้ว ตัวออฟเลือดหรือแกร่งดีครับ ขอบคุณครับ

ใครรวย?

• Jr. Member
  • **
กระบี่ออฟอะไรดีครับ ระหว่างโชคกับคลั่ง แล้ว ตัวออฟเลือดหรือแกร่งดีครับ ขอบคุณครับ

เคยเล่น ออฟเลือด บี่ออฟโชค

samunpai1

• Full Member
ตอนนี้เขาบ้าออฟเลือดกันเพราะแกร่งกันโป๊ะไม่ได้ เดี๋ยวระบบกันโป๊ะลงเขาก็จะมาบ้าออฟแกร่งกันต่อ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

SunDayz

• Newbie
  • *
  • Atts53/Air Medic47
ผมออฟเลือดแค่หมวก นอกนั้นออฟแกร่งหมด เลือดผม31kครับ

• Newbie
  • *
อยากรู้ว่ากระบี่ที่ดีที่สุดสำหรับพาลาตอนนี้คือกระบี่อะไรหรอครับ

ใครรวย?

• **
ไม่รู้บี่ชีวิต ยังเวิคสุดอยุป่าว ไม่ได้เล่นพารามาเป็นปีละ

ปล.ไม่นับทิวดอโรส นะ

• Newbie
  • *
ไม่รู้บี่ชีวิต ยังเวิคสุดอยุป่าว ไม่ได้เล่นพารามาเป็นปีละ

ปล.ไม่นับทิวดอโรส นะ
กระบี่99ไม่ดีหรอครับ

ใครรวย?

• **
ใส่กันชาปกำอ่ะเมื่อก่อน 99ใส่ไปไม่ค่อยได้เข้าไปฟันยิกๆแบบทหารอยู่แล้ว

• Newbie
  • *
แล้วพาลาตอนนี้ ระหว่างคลุม99กับโมนีแต๊ก น่าใส่อันไหนครับ

samunpai1

• Full Member
โมนียุแล้ว พาลาเลือดไม่มากพอสำหรบใส่คลุม99หรอก ต้องเบอ เผ่า พวกเลือดแสนนู่น

• Newbie
  • *
ถ้ามีงบซื้อได้แค่อันเดียว ระหว่าง01กับ02 จุ6ทั้งคู่ ใช้อันไหนดีครับ

vorox

• **
ถ้ามีงบซื้อได้แค่อันเดียว ระหว่าง01กับ02 จุ6ทั้งคู่ ใช้อันไหนดีครับ

02