GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมขุมสมบัติชุดใหม่ อัพเดท 27/03/55

TAMA

• Sr. Member
มาแว้ว!!!  ขุมสมบัติรอบใหม่ต้อนรับปีใหม่ไทยเพื่อนๆ คนไหนสนใจของชิ้นไหน ก็สามารถจับจองหาแลกเป็นเจ้าของกันได้
เราไปดูกันเลยว่าไอเทมใหม่ในนี้มีอะไรบ้างไปดูกันเลยครับ

หมายเหตุ : ทีมงานจะลงไอเทมพิเศษให้ผู้เล่นแลก คือ กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดซัมเมอร์หญิง ชุดซัมเมอร์ชาย
ในวันที่ 11 เม.ษ 2555 เวลา 12:00น. เป็นต้นไป และโค๊ดมีจำนวนจำกัด

เป็นยังไงกันบ้าง เพื่อนๆ ถูกใจกันไหมเอ่ย ใครชอบชิ้นไหนก็แลกเป็นเจ้าของกันได้เลย
แต่ยังไม่หมดแค่นี้ จะมีอัพเดตให้อีกครั้งส่วนจะเป็นอะไรนั้น รอติดตามได้เลย

หัวข้ออื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง
"ขุมสมบัติ" เข้าไปหาแลกไอเทมฟรีมากมาย แทนคำขอบคุณผู้เล่นที่สนับสนุนอสุราเสมอมา
หน้าคลังขุมทรัพย์คลิกที่นี้
วิธีช๊อปกระจาย ในระบบขุมสมบัติ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2012, 13:11:58 โดย จีเอ็มทามะ »

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

PEET

• Full Member
ที่คาดผมสาวใช้ ดีกว่าหมวกมาเฟีย เเต่ทำไม มันใช้เเตมเท่ากันอะ เเล้วทำไมหมวกมาเฟียเพิ่มอันตราโป๊ะน้อยลงอ่า?

CacAloz

ที่คาดผมสาวใช้ ดีกว่าหมวกมาเฟีย เเต่ทำไม มันใช้เเตมเท่ากันอะ เเล้วทำไมหมวกมาเฟียเพิ่มอันตราโป๊ะน้อยลงอ่า?

หมวกมาเฟีย ไม่มีการเปลี่ยนแปลงความสามารถนะครับยังเหมือนเดิม

ในส่วนที่ราคาทำไมเท่ากันระหว่างหมวกมาเฟีย และที่คาดผมสาวใช้ ผู้เล่นก็สามารถเลือกได้นะครับอยากได้หมวกชิ้นไหน จะเน้นความสามารถ หรือจะเน้นความเท่  woon_sunny

CacAloz

มีแต้มแต่แลกไม่ได้จะเอามาลงทำไมหว้า

หากแลกไม่ได้มีอยู่กรณีเดียวเท่านั้นครับ Code Item หมดนะครับ เนื่องจากไอเทมพรีเมี่ยมนั้น มีจำนวนจำกัดอยู่นะครับ ใครมาก่อนก็ได้ก่อน  woon_sunny

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
มีแต้มแต่แลกไม่ได้จะเอามาลงทำไมหว้า

หากแลกไม่ได้มีอยู่กรณีเดียวเท่านั้นครับ Code Item หมดนะครับ เนื่องจากไอเทมพรีเมี่ยมนั้น มีจำนวนจำกัดอยู่นะครับ ใครมาก่อนก็ได้ก่อน  woon_sunny

แล้วถ้าอยากได้ฟรีทำไงดีครับ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

เซิร์ฟเปิดปุปแลกปับ ยาสีชื่อก็ไม่มีเหมือนเดิมคับ หมดเร็วเกินไปป่าวอะคับช่วยเช็คหน่อยคับ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a

เซิร์ฟเปิดปุปแลกปับ ยาสีชื่อก็ไม่มีเหมือนเดิมคับ หมดเร็วเกินไปป่าวอะคับช่วยเช็คหน่อยคับ
มันเปิดให้แลกตั้งแต่มะวานแล้วนิ
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เว็บบอร์ดช้าเสมอ รออ่านบอร์ด โค้ดก็หมดไปก่อนล่ะของดีอ่ะ เหลือแต่ที่เขาไม่เอากัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชายผู้ขี้คร้าน

• Jr. Member
  • **
  • "อะตอม"ก่อให้เกิดเซลล์ "เซลล์"ก่อให้เกิด"สิ่งมีชีวิต"

CacAloz

ยาหนูอยากชื่อหลากสี เหมือนจะยังไม่หมดนะครับ ไม่ทราบว่าตอนแลกนั้นมีข้อความอะไรขึ้นครับ

niponpada

• Newbie
  • *
g#046 จะโอนแต้มได้น่ะ- - คือผมเล่นหลายตัวอะนะ เล่นตัวนูน นี้ เติมไปหลายพัน ตัวนั้นเติม 3 บ้าง 4 บ้าง ถ้าโอนมาให้ตัวหลัก รวมกันจะได้มาก กระจายแบบนี้ก็ไม่ได้อะไร - -

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

FFiM

หมวกมาเฟียแลกไปแล้ว พอใส่แล้วมันไม่สวยเซงอะ- -