GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โรลทำไม เวลลด ขอเหตุผล...

ชายอิสระ

• Jr. Member
  • **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
กำลังเกรียนยุหน้าเมือง ตอนสุดท้าย เข้าเมืองแล้วคุยกะเพื่อนอยู่ ค้างงงง นึกว่าหลุด เลยกดเลือกตัวระครไม่ได้เลย ออกเกมเข้าไหม่เข้าไมได้พอซัก1นาทีเข้าอีก เวลลดเหลือ97 ค่ากรรมหายไป1000 ไม่รู้ว่ามันโรลไปที่ไหน ผมอาจจะเดือดร้อนคนเดียวก็ได้ เลยมาบ่น เวลไหม่แค่นี้มันก็เวลได้ แต่มันเสียความรู้สึก เบื่อ เซงงงงง   g#046 g#030

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับในส่วนนี้ และทำการชดเชยให้กับผู้เล่นแล้ว

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ