GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานมาแบนพี่เอิททำบ้าไร

.Jenz

• ~กุ๊กกู๋~
  • Full Member
  • g#032
    • ไก่

~"•"ป๋าใหญ่_Sky"•"~

• Newbie
  • *
ชอบมากด่าจีเอ็มสะใจมากๆ
ระวังจีโกดละแบนเน้่อ g#040 g#040 g#040 g#040 g#040
เหนือฟ้ายังมีฟ้า
เหล็กไหลหรือจะสู้คนหลาย
คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
กฎหมู่หรือจะสู้กฎหมาย

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
การแย่งมอนถือว่านิสัยเลว แต่การด่าออกมาก็ผิดกฏ เพราะงั้นพูดด่ากับจอคอมไปไม่ต้องแสดงออกมา มันแย่งเราเราแย่งมันคืน ถ้าเปิดpk ก็จัดหนักกันไป G#007

กฏก็ยังคงเป็นกฏ ถ้าทีมงานไม่ทำตามกฏถึงสมควรโดนด่า หึๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
การแย่งมอนถือว่านิสัยเลว แต่การด่าออกมาก็ผิดกฏ เพราะงั้นพูดด่ากับจอคอมไปไม่ต้องแสดงออกมา มันแย่งเราเราแย่งมันคืน ถ้าเปิดpk ก็จัดหนักกันไป G#007

กฏก็ยังคงเป็นกฏ ถ้าทีมงานไม่ทำตามกฏถึงสมควรโดนด่า หึๆ

มันเป็น ธรรมชๅติ ของหลๅยๆเกมคับ เลว ตรงไหน !?

แล้วเค้ๅจะจัดหนักพวกผมไว้หรอ พวกนั้นกลัวๆพวกผมกันทั้งนั้นเลยนี่  g#027

โวยวายเป็นเด็กไปได้ กฎนรกมีไว้ ทำผิดกฎ แบนถาวรทุกกรณี g#017
ไปแย่งแรบบี้มันผิดกฎข้อไหนล่ะครับ ถ้าผิดก็ยกมา ผมจะช่วยดันให้ทีมงานแบนให้
เจ้าตัวเค้ายังเข้าใจ ไม่มาโวยวายอะไรให้มากมายเลย รู้ว่ารักเคารพน่ะ แต่อ่านกฎให้บรรลุหน่อยก็ดีนะครับ
ทีมงานเค้าทำตามกฎมันเลวตรงไหน แล้วที่โวยวายไม่สนใจเรื่องกฎเนี่ย เป็นยังไงล่ะครับ g#025

สๅยคมแฝกเป็นไงมั่งงับ - -

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สๅยคมแฝกเป็นไงมั่งงับ - -

ตีเพียวๆ แรงดีแต่ไม่มีสกิลรองรับครับ เตะก้านคอเอาล้วนๆ g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
เซิฟนรกก็น่าจะเข้าใจ ใครดีใครได้ในช่วงเวลาดรอป  #038
แต่ถึงอย่างใดอย่างนั้น ถ้าจะอยากได้มากก็ซื้อก็อปเงาฆ่ากันเลยสิ ง่ายดี  g#040
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากทำไปตามกฎนะครับ ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้