GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานมาแบนพี่เอิททำบ้าไร

noiizmax

• Jr. Member
  • **
คิดดูครับพี่เอิทหยาบเพราะว่าโดนแย่งแร้บบี้ ทีมงานไม่เข้าใจผู้เล่นมีทีมงานจะชั่วไปถึงไหน
ไอดีเก่าผมอุสส่าสร้างสรภาพทีมงานยังแบน ทีมงานชั่วเลวจริงๆ

Coud™

• Full Member
พี่เอิทที่ชื่อว่า _Earts ปะ ชื่อประมาณนี้ปะ คือจะด่าว่าชั่วก็เเรงไปนะัครับ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Coud™

พี่เอิทที่ชื่อว่า _Earts ปะ ชื่อประมาณนี้ปะ คือจะด่าว่าชั่วก็เเรงไปนะัครับ

เอ้ย _EartZ ปะ  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

noiizmax

• **
ไม่ยอมพี่เอิทเค้าหยาบเพราะแร้บบี้เค้าเจอก่อน(พาเวลผมอ่ะ)แล้วไปเจอเเต่มันมา เลวจริงๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
วิธีกานแย่งแรปบี้มีเยอะแยะ วิธ๊การแก้แค้นมีเยอะแยะ ไม่เหนต้องด่านิ  woon_huh

Buzaba`

• แด๊นนนนน
กฏของเซิฟคือห้ามหยาบครับ หยาบเอง ควรยอมรับ ว่าทีมงานเค้าไม่ได้นะ  woon_5555

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `
กฏก็มีบอกว่าห้ามหยาบ ถ้าทีมงานยกให้ ก็คงต้องยกให้ทั้งเซิฟเลยสิ ?
แล้วจะมีกฏไว้ทำไม ...
สวัสดีนะ

Azuzuki

• **
บอกตัวเองดีกว่ๅมั้ง ทั้งกิลเลยดีกว่ๅมั้งว่ๅ ชั่วเลว ได้อีก เห็นแก่ตัวได้ ได้อีก สมองคิดไรไม่ได้ จะเห็นแก่ตัวอย่ๅงเดียวชๅตินี้ หึ !
แล้วแร้บบี้ ผมเจอตั้งแต่ 6โมงเช้ๅ คับ คุณอย่ๅมๅแพล่มดีกว่ๅ  g#040

Azuzuki

• **
แล้วขอถๅมอีกที ว่ๅ คุณโตรึยัง หรือ สมองคิดได้แค่นี้ โดนแบนกำ ทีมงๅนเลววะ มๅแบน แบบนี้หรอคับ ? โตๆกันแล้ว คิดหน่อยเหอะ !

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โวยวายเป็นเด็กไปได้ กฎนรกมีไว้ ทำผิดกฎ แบนถาวรทุกกรณี g#017
ไปแย่งแรบบี้มันผิดกฎข้อไหนล่ะครับ ถ้าผิดก็ยกมา ผมจะช่วยดันให้ทีมงานแบนให้
เจ้าตัวเค้ายังเข้าใจ ไม่มาโวยวายอะไรให้มากมายเลย รู้ว่ารักเคารพน่ะ แต่อ่านกฎให้บรรลุหน่อยก็ดีนะครับ
ทีมงานเค้าทำตามกฎมันเลวตรงไหน แล้วที่โวยวายไม่สนใจเรื่องกฎเนี่ย เป็นยังไงล่ะครับ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033

แบนๆให้หมดเกม จะได้ไม่ต้องมีปัญหา คนจะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน   woon_5555 woon_5555

ชอบแหะ คนแบบนี้ แกล้งสนุกดี วันหลังลากแรบบี้มาหน้าผมมั่งนะ  woon_555

10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033 g#033

แบนๆให้หมดเกม จะได้ไม่ต้องมีปัญหา คนจะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน   woon_5555 woon_5555

ชอบแหะ คนแบบนี้ แกล้งสนุกดี วันหลังลากแรบบี้มาหน้าผมมั่งนะ  woon_555
woon_5555 woon_5555 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?