GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแบนไหมครับแบบนี้

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช

คนคนนึง

• Newbie
  • *
ผมลบก็ด้ายนะแต่ลบตัวคาเดธนะผมไม่ได้บอกลบตัวหลัก woon_555 woon_555 woon_555

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช

`the soldier.

เฮีียแกคิดว่าเจ๋งเอาเข้าจริงนอน แล้วแถเป็นตุ๊ดไปเลย  g#022

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
อย่าไปท้าใครส่งเดชนะครับในนรกนะ เดี๋ยวไปเจอของจริงเข้าแล้วจะร้อง
 woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อย่าไปท้าใครส่งเดชนะครับในนรกนะ เดี๋ยวไปเจอของจริงเข้าแล้วจะร้อง
 woon_555
woon_555 woon_555 woon_555

♥ น้องเอ :)'

แหม๋ๆ ถ้าน้องเอเล่น นรก ด้วยน๊า g#004 โดน "แบน" เยอะแน่รุย 555 g#004

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
แหม๋ๆ ถ้าน้องเอเล่น นรก ด้วยน๊า g#004 โดน "แบน" เยอะแน่รุย 555 g#004
เซิร์ฟเวอร์นรกมีไว้ทดสอบครับ ไม่ได้มีไว้ให้คนจับผิด
ผมว่าถ้าคุณไปเล่นนรก คงจะมีแต่เทสเตอร์ที่ยังอยู่ woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เซิร์ฟเวอร์นรกมีไว้ทดสอบครับ ไม่ได้มีไว้ให้คนจับผิด
ผมว่าถ้าคุณไปเล่นนรก คงจะมีแต่เทสเตอร์ที่ยังอยู่ woon_555

เค้ามีหัวคิดได้แค่นั้นก็ปล่อยเค้าไปเถอะ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

คนคนนึง

• Newbie
  • *
ไช่ครับผมเป็นตุ๊ดคุยอยากโดนกี่ดอกบอกมาเดี่ยวจัดไป แล้วผมก็ลบตัวแล้วนะ woon_sunny

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว

จากที่ดู มันตีกันแบบยังไม่เริ่มเลย เอฟแพ้ก็ไม่แปลก  woon_555

อีกอย่าง มันหยาบหลายรอบมากไอคนนี้  woon_angry

เอาเหอะ เล่นเพื่อความฮา  g#004
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร P.Pee1 ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้