GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

I-am-Dargon. โกงของSV.นรก

เต้

• ..
  • Newbie
  • *
  • ???
    • ..
I-am-Dargon. โกงของครับ แต่พอเดลของแกล้งทำเป็นเดลผิด พอเดลอีกทีไม่ให้แล้วหนีออกเกมส์ครับ หลักฐานตามรูปเลยครับ..

....

mean201100

• Newbie
  • *

รีนี้ไม่ไ้ใช่ชื่อนั้นนะคร๊แบนก้อตามสบาย เพราะรีนี้ไม่ได้เล่น^^

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
ใครๆก็ตั้งได้เนอะ นานาจิตตัง เราก็อยู่ของเราไป  g#025
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

billz2541

• Newbie
  • *
 I-am-Dargon ทำแล้วก็รับผิดไปอ่า อ้างนู้นอ้างนี้ก้ไม่ได้ไรนะ บอกไว้ คับ  g#031 เหอะ ทำตัว  ในเซิฟก้มี  I-am-Dargon คนเดีวละคับ
เชื่อสิ รอ หาดู ในเซิฟมี   I-am-Dargon อีกไหมเหอะ ทำตัว เหอะ  g#030

I-am-Dargon ทำแล้วก็รับผิดไปอ่า อ้างนู้นอ้างนี้ก้ไม่ได้ไรนะ บอกไว้ คับ  g#031 เหอะ ทำตัว  ในเซิฟก้มี  I-am-Dargon คนเดีวละคับ
เชื่อสิ รอ หาดู ในเซิฟมี   I-am-Dargon อีกไหมเหอะ ทำตัว เหอะ  g#030
ถ้าจะแบนตัวที่เกรียนก้อแบนไอดีนั้นสิเชิญ ไม่ใช้ไอดีเราแบนเลยๆๆๆๆๆๆๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
แบนเรวๆๆ 200บาทหายไปกับตาสร้างภาพเก่งนะเต้

billz2541

• Newbie
  • *
 g#046 ต้องบอก ว่า เป็น การ แลกเปลี่ยน โดย การ ยืนยันการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นเอง

เพราะฉนัน ไม่มีสิทธิ์ไปแจ้งเขาได้นะบอกไว้ โง่เอง พูด แบบนี้ถึงจะถูก g#037  woon_angry

-

• JuliusEssewJD
  • Newbie
  • *
  • แบร่ แบร่ บู้ววว
    • datebest.net - visit website and win smartphone!
เจือกหน่อย แค่ชื่อใครก็ตั้งได้ พวกจะตั้งปั่นก็เยอะแยะคนับคนับ g#018

• อย่าเเส่.
  • **

มีตัวเดียวหรอ เรายังตั้งได้เลย ใครก้ตั้งได้ เหอะๆ ดูนายเจาะจงจังเลยนะคะ
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

g#046 ต้องบอก ว่า เป็น การ แลกเปลี่ยน โดย การ ยืนยันการแลกเปลี่ยนของผู้เล่นเอง

เพราะฉนัน ไม่มีสิทธิ์ไปแจ้งเขาได้นะบอกไว้ โง่เอง พูด แบบนี้ถึงจะถูก g#037  woon_angry
อ้าวก้อเราอยากให้แบนตัวนั้นไงปัญหาเยอะ ทำไมไม่ยอมให้โดนแบนเอ๊ะไอดีใคร5555555

billz2541

• Newbie
  • *
ไอคนเดล มันโง่ด้วย และ คับ รู้ว่ามัน จะเกรีน ก็ไปเชื่อมัน ไม่มีสิท แบท เขา หลอก คับแบบนี้ ถ้าดูจากเหตุการ คน ซื้อ ก้ผิ คับ ผม เพราะไม่ดูไห้แส่ใจ ไงว่า ของจิงป่าวไอของที่ซื้อ
เพราะ ปกติ คนเราต้องเดลห่อเหลืองกันุยุแล้ว คุณประมาท เอง คับ งั้น ก็เอาโทดเข้าไม่ได้หลอกคับ ผม
เป็น โมฒะ ไป ครับ ผม ผมว่า คนวื้อ โง่ เองคับ ผมจังหวะนี้
จีเอ็ม ต้องเข้าใจเรื่องน้ี้ดีน่ะ คับ จากเหตุผลที่ผมพูดมา มันคือเรื่องจริงคับผม
ส่วน I-am-Dargon ตัวจิงหรือตัวปลอม มันไม่เกี่วคับ
มันอาจจะโดน ใส่ร้านะ คับ ผมคิดดูแล้วมัน ก็หา คน ดังๆ ที่ใว้ใจได้ แอบอ้างชื่อแล้ว เกรีน อันนี้น่าจะเป็นจุดประสง
แต่ทางผู้เคราะร้า ก็ผิดคับผม ถือว่าเป็น ,< โมฒะ > กันไป ถ้าเรื่องแบบนี้เกิดออีกผมว่าไห้  g#046 ำทำการ แบนลงโทษ ครับผม จบประเด็น

ไอคนเดล มันโง่ด้วย และ คับ รู้ว่ามัน จะเกรีน ก็ไปเชื่อมัน ไม่มีสิท แบท เขา หลอก คับแบบนี้ ถ้าดูจากเหตุการ คน ซื้อ ก้ผิ คับ ผม เพราะไม่ดูไห้แส่ใจ ไงว่า ของจิงป่าวไอของที่ซื้อ
เพราะ ปกติ คนเราต้องเดลห่อเหลืองกันุยุแล้ว คุณประมาท เอง คับ งั้น ก็เอาโทดเข้าไม่ได้หลอกคับ ผม
เป็น โมฒะ ไป ครับ ผม ผมว่า คนวื้อ โง่ เองคับ ผมจังหวะนี้
จีเอ็ม ต้องเข้าใจเรื่องน้ี้ดีน่ะ คับ จากเหตุผลที่ผมพูดมา มันคือเรื่องจริงคับผม
ส่วน I-am-Dargon ตัวจิงหรือตัวปลอม มันไม่เกี่วคับ
มันอาจจะโดน ใส่ร้านะ คับ ผมคิดดูแล้วมัน ก็หา คน ดังๆ ที่ใว้ใจได้ แอบอ้างชื่อแล้ว เกรีน อันนี้น่าจะเป็นจุดประสง
แต่ทางผู้เคราะร้า ก็ผิดคับผม ถือว่าเป็น ,< โมฒะ > กันไป ถ้าเรื่องแบบนี้เกิดออีกผมว่าไห้  g#046 ำทำการ แบนลงโทษ ครับผม จบประเด็น
นรกไม่เสียหายแบนเลย ถ้าคิดว่าเปนเราแบนเลยชิวๆๆ เพราะตามหลักไม่คิดจะใช้ชื่อซ้ำด้วย dragon -Dargon- I-am-Dragon- .I-am-Dragon- มโน5555555555555  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

• อย่าเเส่.
  • **
ใครๆก็รู้นะว่าน้องเราเป็น ผู้หญิง เเต่พูด ของผมเยอะมากครับ คือไรอ่ะ งง
อธิบายตรงนี้ด้วยค่ะ คนปลอม  #038