GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ออโต้เม้า โปรแกรมช่วยเล่น

The.

• The
  • Full Member
หาว่าออโต้ถามหน่อยลองซิบไปยังคับ
ท่าเค้าไม่ได้ออโต้แล้วกดเองอยุ่จอหล่ะ
 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• Jr. Member
  • **
โปรแกรม นี้ ผมเห็นใช้กัน ทั้งเกมแระครับ  ถ้าจะแบน ก็แบนทั้งเกม พอแบนเสร็จ ก็ ไม่มีคนเล่น เพราะซี 3 ท่านฝึกยากเหลือเกินใครกันนะ จะมีเวลามานั่ง กดทั้งวันทั้งคืนขนาดนั้น

คริ คริ

• Newbie
  • *
ผมยอมรับเลยคับ ผมคนหนึ่งที่ใช่ออโต้เมาล์ เพราะไม่มีเวลาฝึกc3  ถ้าเกมส์นี้มีระบบ ออโต้เวลก็ดีไปเลย แบบโยกังอะ ผมออโต้ทั้งวันทั้งคืน สบายใจด้วย g#036 g#021

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
คงต้องแบนทั้งเกมอ่ ถามจิง ฝึกยากขนาดนี้ถ้าไม่ใช้ออโต้ ชาติไหนมันจะ10
แล้วคนคิดก็แบบว่าบางอันฝึกก็ยาก นานก้นาน

toydk1201

• Newbie
  • *
มักจะมีคนออกมาบอกว่า ใช้กันทั้งเกม แบนให้หมดทั้งเกม โลกสวยจังเลยนะครับ ใช่ครับใช้กันจริงเกียบทั้งเกม แล้วจะมีกฏเกมส์ไว้เพื่ออะไร ? ก็เหมือนกันถ้าคนทำผิดไม่ถูกลงโทษแล้วจะมีตำรวจไว้เพื่ออะไร !

จะให้แบนทั้งเกมมันต้องมีหลักฐานถึงจะมีบทลงโทษ แล้วถ้าไม่มีหลักฐานจะลงโทษได้ยังไง ก็แจ้งสิครับเห็นใครใช้ ผมเองก็ใช้ยอมรับซึ่งมันก็ผิดกฏจริงๆแต่อย่าลืมว่าแต่ละคนใช้ไม่เหมือนกัน ใช้ในที่โจ่งแจ้งแบบนี้ก็โดนไปเต็มๆสิ เลี่ยงไม่ได้

ปล. ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย มาแสดงความคิดเห็นเฉยๆ ไม่ได้จะมารณรงค์ให้หยุดใช้อะไรทั้งนั้น แต่ควรใช้ให้ถูกที่และใช้เป็นเท่านั้นละ บาย

พูดถูก

Snuff - Slipknot

• Newbie
  • *
  • ผู้เสพติดดราม่า - ไทย อิอิ
มักจะมีคนออกมาบอกว่า ใช้กันทั้งเกม แบนให้หมดทั้งเกม โลกสวยจังเลยนะครับ ใช่ครับใช้กันจริงเกียบทั้งเกม แล้วจะมีกฏเกมส์ไว้เพื่ออะไร ? ก็เหมือนกันถ้าคนทำผิดไม่ถูกลงโทษแล้วจะมีตำรวจไว้เพื่ออะไร !

จะให้แบนทั้งเกมมันต้องมีหลักฐานถึงจะมีบทลงโทษ แล้วถ้าไม่มีหลักฐานจะลงโทษได้ยังไง ก็แจ้งสิครับเห็นใครใช้ ผมเองก็ใช้ยอมรับซึ่งมันก็ผิดกฏจริงๆแต่อย่าลืมว่าแต่ละคนใช้ไม่เหมือนกัน ใช้ในที่โจ่งแจ้งแบบนี้ก็โดนไปเต็มๆสิ เลี่ยงไม่ได้

ปล. ไม่มีส่วนได้ส่วนเสีย มาแสดงความคิดเห็นเฉยๆ ไม่ได้จะมารณรงค์ให้หยุดใช้อะไรทั้งนั้น แต่ควรใช้ให้ถูกที่และใช้เป็นเท่านั้นละ บาย

พูดถูก
ก็จริงของเขา

uziboyza999

• Newbie
  • *

_T_T_T_

หาว่าออโต้ถามหน่อยลองซิบไปยังคับ
ท่าเค้าไม่ได้ออโต้แล้วกดเองอยุ่จอหล่ะ
 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
บางทีก็ลองซิบไปถามกะไ้้ด้นะ บางคนก็กดเอง ถ้าเค้าไม่ตอบ สัก 1ชม.นี่ค่อยว่า ออโต้  g#017 g#017

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง