GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

untitled

• Sr. Member

เจอถูกด่าว่า อ่อนกระจอกครับ ถึงผมจะกระจอกก็ควรจะบอกกันก็ได้นนี้ครับอันนี้อะไรมาด่าผมว่ากระจอกไม่เคยไปทำอะไรให้แค่1-1แล้วผมชนะเขาก็ด่าผมใหญ่เลยครับไม่ทราบว่าเขาเป็นอะไรมากหรือป่าวเพื่อนผมไม่เคยจะด่าผมรุนแรงอย่างงี้เลยครับส่วนมากแค่บอกว่า เล่นให้ดี ๆ อันนี้อะไรเป็นใครมาด่าผม คือเรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ

เดะผมเอารูปมาให้ดูคับจะได้รู้

ขนาดผมเป็นเพื่อนมันยังไม่เคยด่าแบบนี้เลยครับ g#043 g#043

untitled

นี่ครับหลักฐานผมกัมปนาทมัน ดับเลยครับแล้วเขาก็อ้างนู้นอ้างนี้ ผมผิดเหรอครับแล้วก็มาด่าผมว่ากระจอกผมทำอะไรผิดเหรอ

โดนว่ากระจอกมันเจ็บมากครับ  g#043 g#043

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

ผมไม่เคยด่ามันแบบนั้นครับ ด่าแรงแบบนั้น เช่นไอกากไน้เลยครับ แบบนี้มันธรรมดาไป

untitled

ผมไม่เคยด่ามันแบบนั้นครับ ด่าแรงแบบนั้น เช่นไอกากไน้เลยครับ แบบนี้มันธรรมดาไป
g#019

`๛îtàçhï ←

เราก็ไม่เคยด่ามันเเรง เราด่าพ่อมัน หรือแม่มัน ไม่ด่ามันหรอก  g#004

ตุ๊ดดดดดด ,

• Newbie
  • *
  • คนอย่างผมไม่ชอบนิยม"หมาหมู่" และไม่ใช่โก๋หลังคอม

untitled

เราก็ไม่เคยด่ามันเเรง เราด่าพ่อมัน หรือแม่มัน ไม่ด่ามันหรอก  g#004

g#020

สัสไนน์ลวงโลก g#037

กำไล งง

ลวงโลกครับ แบบนี้แบนเจ้าของกระทู้เลยครับ

`๛îtàçhï ←

ลวงโลกครับ แบบนี้แบนเจ้าของกระทู้เลยครับ
เห็นด้วยคับ  woon_5555