GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เด็กปันยาอ่อนมาด่าผมเฉย

PitBull

• Jr. Member
  • **
คุณก็เก่งแต่แป้นพิมเหมือนกันแหละ เห็นวันๆเอาแต่ด่า

ไม่ต้องมาว่าคนอื่นหรอก

ไหนๆ ด่าทุกวัน เอามาลงดิๆๆๆ ลงเลย อยากเหน ฮ่าๅ ๆ ๆๆๆ ไอคนเสแสร้ง ด่าผมแล้วก็มาทำเปนอีกคน โอ๊ว นี่เก่งนะเนี่ย เปนคน2คนในเวลาเดียวกันได้ด้วย ><" g#004 g#004

PitBull

• Jr. Member
  • **
คุณก็เก่งแต่แป้นพิมเหมือนกันแหละ เห็นวันๆเอาแต่ด่า

ไม่ต้องมาว่าคนอื่นหรอก

ไหนๆ ด่าทุกวัน เอามาลงดิๆๆๆ ลงเลย อยากเหน ฮ่าๅ ๆ ๆๆๆ ไอคนเสแสร้ง ด่าผมแล้วก็มาทำเปนอีกคน โอ๊ว นี่เก่งนะเนี่ย เปนคน2คนในเวลาเดียวกันได้ด้วย ><" g#004 g#004

มาลงดิเห้ย ไอเสแสร้ง ลงมา ไหนทุกวันอยากเหนว่ะไหนๆๆๆๆ ลงมาๆ !! ถุย ดีแต่ปาก ไอขยะ  g#035 g#035

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Gu_PitBull_never_dead คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย