GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีครับ คนโกงวุ้นสวรรค์ ชื่อ Yok_The_Yok ครับ

toad123

• Newbie
  • *
มันโกงเงินผมครับ มันบอกว่าขาย m ละ 10บาท ผมให้รหัสมัน2ใบ(ใบล่ะ1000บาทนะครับ) มันชื่อว่าYok_The_Yok  เซิฟ วุ้นสวรรค์ พอผมบอกเสร็จมันก็เดินหนีแล้วก็ตัดสัมพันธ์เลยครับ อยากให้จีพิจารณาความผิดครับ จากภาพผมเป็น เซ็นจูเรี่ยน ส่วนมันเป็น แอส ครับ

Letty_G

• Jr. Member
  • **
มันโกงเงินผมครับ มันบอกว่าขาย m ละ 10บาท ผมให้รหัสมัน2ใบ(ใบล่ะ1000บาทนะครับ) มันชื่อว่าYok_The_Yok  เซิฟ วุ้นสวรรค์ พอผมบอกเสร็จมันก็เดินหนีแล้วก็ตัดสัมพันธ์เลยครับ อยากให้จีพิจารณาความผิดครับ จากภาพผมเป็น เซ็นจูเรี่ยน ส่วนมันเป็น แอส ครับ

ที่รู้ ๆ ตัวมัน น่าจะ Ao15 / 7400 / -1150- / YoK_NoT / boomnuner ประมานนี้ ระวังนะคะ

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
ซื้อ-ขายเงินm ผิดทั้งผู้ซื้อและผู้ขายนะครับ ไม่คุ้มกันเลยโดนโกง2000 เอาตังค์ไปทำอย่างอื่นดีกว่ามั้ยครับ

boss-max05

• **
2000 ซื้อเส้นได้ประมาณ 5 ชิ้นเชียว

เส้นประมาณ 13-14m 13*5 = 65 m  g#001

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:

MesutOzil

• รักใครม่ได้อีก
  • Newbie
  • *
  • คนธรรมดา
อย่าเครียดคับไปหาเงินอีก2พันละเอามาเเทงวิน

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
2000 ซื้อเส้นได้ประมาณ 5 ชิ้นเชียว

เส้นประมาณ 13-14m 13*5 = 65 m  g#001

เสียดายอ่ะ2000บาท woon_cry woon_cry woon_cry
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
คนมันชั่วก็อย่างนี้หละ
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

littlehayate

• **

G บอส นี่มันสวรรค์นะเกือบ20m  woon_bye woon_bye ไม่เหมือนPKใต้ ขายกันเกลื่อนตลาด ถ้าเปงเค้าไม่ลงบอร์ดนะอิิอิ คนซื้อก็โดนอีกกระทงจร๊  g#029