GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแฮคหน้าไม้อัศวินปีศาจดูลาฮาน เสคลั่ง

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
ตอนแรกเราเป็นเพื่อนกับ phuketwittayarai แล้ว ก็มีอีกตัวชื่อ phuketwittayalai เราก็ไม่ทันมอง ตัวที่ 2 ซิบมาพูดว่า ''ยืมหน้าไม้ปีศาจหน่อย จะเอาไปให้เทรของเขาลองยิงดู'' แล้วเขาก็นัดเจอที่ธงสมาคมเมืองเรดคลิฟ แล้วก็มีเทรมาเดลเอาของไปเลย
จีช่วยเอาของคืนให้ทีค่ะ T^T woon_cry คือคนที่ชื่อ phuketwittayalai ตัวเดียวกับ -.LovElY_z ที่โกงของไป

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
 g#046 ถ้าจีเอาผิดมันไม่ได้ ก้ ขอเอาของ คืน ให้ได้เกอะนะครับ รูป พร้อมขนาดนี้หวังว่าคงไม่ผิดหวังนะครับ

Evilbank

• Newbie
  • *
ทามไมต้องเอาของคนอื่นด้วยไม่เข้าใจ ไม่มีตังซื้อเเล้วต้องเอาของคนอื่นหรอไม่มีก็ไม่ไต้องไช้สิทามไมต้องหลอกเอาของคนอื่นด้วยคนไทยสะเปล่าเสียดายข้าวที่ปู่ย่าตายยายเลียงพ่อเเม่พวกนี้มานะเลี่ยงมาโกงคนอื่น โตไปจาเป็นเเบบแย่งที่ดีต่อสังคมได้อย่างไร ? g#012 g#012 g#012 g#012 g#012

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
ถ้าใครรู้ตัวว่าทำผิด เอามาคืนตอนนี้ได้นะคะ เราให้อภัยค่ะ

AsunAllI3araTz

• Full Member
ผมว่า ท้ามี หทีี่มาโกงนะครับ เพราะ มันไม่มี บท ลงโทษไง พวกนี้ ถึงได้ ทำมาก จนไม่กลัว พี่ๆ ทีมงาน เเล้ว อย่าป็อด สิพี่

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
โชคดีนะครับที่ตัวจริงอุส่าซื้อมาทดแทนของเดิมแต่ใครเอาไปก็รู้อยู่แก่ใจนะครับขอบอกตรงๆครับบาปนะครับไอ่พวกที่สมัครแล้วมาทำอย่างนี้จิตใจทำด้วยอะไรหรอครับ ท่ายังมีจิตสำนึกขงความเป็นคนก้เอามาคืนนะครับหรือยังไม่รุ้ว่าตัวเองทำผิดต้องเจอด้วยตัวเองใช้ไหมถึงจะรู้คนอย่างนี้รกโลกไปปะครับ

เจนนี่ ♥

• Newbie
  • *
  • ควาย •☺
เราก็มีหลักฐานเเบบนี้นะคะ > เเต่ทีมงานบอกว่าไม่สามารถเอาคืนมาได้  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
คือ....ก็ไม่รู้แน่ชัดอ่ะนะคะว่าใครเป็นคนทำ แต่ตอนนี้ก็ได้ของกลับคืนมา (แบบงงๆ)แล้วนะคะ
และก็ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจให้ ^^ ขอบคุณค่ะ :)

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
จะว่าไปแล้ว เรื่องทั้งหมดที่มันเกิดขึ้น ทั้งเกิดเหตุ ทั้งได้ของคืน มันก็ต่างเกิดในวันเดียวกัน และในเวลาที่ใกล้เคียงกันมาก และตัวฉันเองก็ไม่รู้ว่าใครทำ แต่ถ้าใครรู้ตัวว่าเป็นคนสนิท แล้วเอาความเชื่อใจ เอาความไว้ใจ ที่ฉันมีให้มาหลอก มาทำร้ายกัน ก็สุดแล้วแต่จิตใจของคนเราอ่ะนะคะ แต่ที่ยังคาใจอยู่ก็เพียงแค่สงสัย ว่าถ้าเราไม่เอามาลงบอร์ดด้วยหลักฐานที่แน่นหนาแบบนี้ เขาก็คงจะไม่ยอมเอาของมาคืนสินะคะ และอีกข้อที่อยากบอกไว้ คือเจ้าตัวที่ขโมยไปไม่ได้เอาของมาคืนด้วยตัวเองหรอกนะคะ แต่ทุกอย่างที่เกิดขึ้นก็เพียงแต่เป็นข้อสันนิษฐานเฉยๆเท่านั้นแหละค่ะ  g#001

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
แจ้งเรื่องเข้ามาได้เลยที่ http://support.gameindy.com ทางทีมงานจะทำการตรวจและหากผู้กระทำความผิดจริง ก็จะถูกลงโทษตามกฏที่ต้้งเอาไว้ ส่วนไอเทมที่ถูกแฮ็กไปก็ต้องดูว่าชิ้นไหนสามารถเอากลับคืนมาได้บ้างนะคร้าบ