GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบทั้งนั้นพิมมาได้ไง PK

AsunAllI3araTz

• Full Member
สงสัยว่า ท้า คำว่า มึง กู เปน คำหยาบไม ไม่ทำเปน คำอื่น เหมือน [งอลเเล้วนะ]
 หรืออื่นๆอะ  g#046 มันอยู่ที่ คำนอกเหนือน จากนั้นมากกว่าไหม ท้าผม พูดกับเพื่อนละ เเบบ ปกติก็พูดงี้ไม่ได้ด่าไรกัล ?  g#021
ทำไมจะไม่ทำ คำว่ามึ ง เป็น [ท่านที่เคารพ] คำว่ากูเป็น[ข้าน้อย] จะพิมแบบไหน ถ้ามีคำหยาบก็โดนใบ้อยู่ดีแหละครับ จะคุยกับเพื่อนหรือจะด่ากัน ก็ผิด
ผม ผิดเองหมวก ถึง  มิ ง< อะ คำนี้ 

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร xXx_camp_xXx คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร Unif. คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้