GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนหลอกสร้างชื่อเหมือนมาแฮก

AsunAllI3araTz

• Full Member
เเบบ นี้เพื่อนผม จะโดนเเบนไหมครับ พิจราณาที ถ้าโดนผม อยากให้เพื่อนผม คืน ของ จะได้ จบๆ ผมจะไปเตือน เพื่อน
เเค่เเว่นเเดง มัน ไม่มีค่าไรเมื่อเทียบ กับความไว้ใจ เเละ จิตวิญญาณ ความเป็นคนหรอก

เจนนี่ ♥

• Newbie
  • *
  • ควาย •☺
โดนสิ รบกวนบอกเพื่อนให้เอามาคืนด้วยถ้าขายไปเเล้วกรุณาเอาเงินก็ได้เพราะไม่ใช่ของเจนนะคะ
รบกวนที

AsunAllI3araTz

โดนสิ รบกวนบอกเพื่อนให้เอามาคืนด้วยถ้าขายไปเเล้วกรุณาเอาเงินก็ได้เพราะไม่ใช่ของเจนนะคะ
รบกวนที
ไม่เปนเพื่อนมันละ ซิบไป ถาม ตกลง จะคืนไหม มันเงียบ เลย หาย  woon_5555

FFiM

อืม.... ตามความคาดการณ์ของผม..จีก็จะมาบอกว่าเป็นความตกลงของผู้เล่นทั้ง2ฝ่ายทีมงานไม่สามารถช่วยเหลือได้ครับ
ตามนี้แหละครับ g#008 g#008

เจนนี่ ♥

• Newbie
  • *
  • ควาย •☺
มันเเสดงตัวเเล้วอะ -.- คนเล่นไ่ม่ใช่ บาสบอล มันชื่อฟรัง !  g#020 เหนื่อยจิงๆ

nes

• Sr. Member
สังเกตุ คนจะแฮก มันชอบพุดเหมือนกับ

พูดประโยคเดียวยาวๆไม่ได้ ต้องพุดหลายบรรทัด เหมือนมันตื่อเต้น +รีบ งิ - -

g#035

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ต้องให้เจ้าตัวแจ้งเรื่องเข้าที่ http://support.gameindy.com/ นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้