GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้ว่าแปลงมอนฆ่าคนนี้ผิดกฎข้อไหน ช่วยบอกที

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

Everlasting love

• Jr. Member
  • **

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  ก๊อปปี้เงาเค้ามีไว้เพื่อจุดประสงค์ใด  ใครรู้แจ้งช่วยบอกที  woon_555

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
  ก๊อปปี้เงาเค้ามีไว้เพื่อจุดประสงค์ใด  ใครรู้แจ้งช่วยบอกที  woon_555

สนองกิเลสใต้จิตสำนึกที่เรียกว่า "เกรียน" woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

PooM_AE90

• **

สนองกิเลสใต้จิตสำนึกที่เรียกว่า "เกรียน" woon_555

g#009 g#009 g#009 ตาอิฐทำบ่อยสิท่า   ว่าแระหัว อาโป ไม่ออนเลยจะเอากิลมาทำเควส พันธมิตร กับ ช้างน้อยซะหน่อย เจอตัวเรียกกลับมาด้วยนะตาอิฐ
ตอนนี้มีออน 2 คน หนูพู่กัน กับ ผม ลุงจุดก็หายตอนนี้ เด๋วกิลจะร้างถาวร >< 
ปล.เจอตัวฝาก โอนหัวให้ -GoldManz- ด้วยนะจ๊ะ  g#040

• **

g#009 g#009 g#009 ตาอิฐทำบ่อยสิท่า   ว่าแระหัว อาโป ไม่ออนเลยจะเอากิลมาทำเควส พันธมิตร กับ ช้างน้อยซะหน่อย เจอตัวเรียกกลับมาด้วยนะตาอิฐ
ตอนนี้มีออน 2 คน หนูพู่กัน กับ ผม ลุงจุดก็หายตอนนี้ เด๋วกิลจะร้างถาวร >< 
ปล.เจอตัวฝาก โอนหัวให้ -GoldManz- ด้วยนะจ๊ะ  g#040

อ่อ ได้ครับ เดี๋ยวบอกให้ g#017
จริงๆ มันก็ออนทุกวันนะ แต่สงสัยจะออนไม่ตรงกันมากกว่า เหอะๆ g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

1.เกรียน

2. มอนจะไม่ตีเราก่อน เอาไว้ไปทำเควสจุ ได้แบบสบายใจ

nannie_berry

• **
  • nannie
เอาไว้ทำเควสจุเริศอ่ามอนไม่ตีเราก่อนงั้นก็สบายเลยสิ..................... woon_5555 woon_5555 woon_5555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

1.เกรียน

2. มอนจะไม่ตีเราก่อน เอาไว้ไปทำเควสจุ ได้แบบสบายใจ

ถูกข้อ 1 ข้อเดียวครับ เอาไป 1 คะแนนพอ เพราะข้อสองเป็นคำตอบที่เอาไว้อ้างเท่ๆ  เพราะถ้ามันแค่เอาไว้จุ ไอเทมนี้สามารถปรับให้ไม่สามารถโจมตีกันได้ก็ได้ ให้สอดคล้องกับสโลแกนเซิร์ฟต่างๆที่ไม่ต้องการความเถื่อน  ฉะนั้นคำตอบที่ถูกต้องที่สุดของจุดประสงค์ไอเทมนี้คือ  เอาไว้เกรียนในราคา 50 บาท เพราะถ้ามันตีกันไม่ได้ ยอดขายจะต่ำลง เรื่องเอาทำเควสจุเอาไว้หลอกเด็กครับ g#037

แมวปีศาจตอบถูก เอาไป 10 คะแนนเต็ม  g#004

• **
  แมวปีศาจตอบถูก เอาไป 10 คะแนนเต็ม  g#004

คะแนนนี่ เอาไปแลกสเลอปี้ได้ป้ะ woon_555