GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟเวอร์อวตารค่ะ

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '

ที่ลงเพราะไม่อยากแบนเองโดนน้อยไป (ขายแรร์เทร 95 !)

ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

BOOZA>

• Newbie
  • *

ที่ลงเพราะไม่อยากแบนเองโดนน้อยไป (ขายแรร์เทร 95 !)
พวกมารอำนาจ ตอแหล

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

§ilverBron-

• Newbie
  • *
เท่าไรคุยไว้ครับ ???

มันผิดตรงไหน ???

"ตังนอกเอาไหมครับ" ?? อะไรก็ไม่รู้ไม่ชัดเจน

BOOZA>

• Newbie
  • *
เท่าไรคุยไว้ครับ ???

มันผิดตรงไหน ???

"ตังนอกเอาไหมครับ" ?? อะไรก็ไม่รู้ไม่ชัดเจน
like

supershell

• Newbie
  • *
ใช่มันคลุมเคลือๆนะ

แต่ถ้าไอ่ตรง "เหลือ70m โทรเลย"
ก็ว่าไปอย่าง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ก็เขาถามตังนอกเอาไหม ? จะสื่อเป็นตังอะไรละค่ะ ? น่าจะรู้ ๆ กันแล้วนาาา คุณก็ทำออกจะบ่อย อุ้บบบบ !
 g#004 g#004
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

BOOZA>

• Newbie
  • *
ก็เขาถามตังนอกเอาไหม ? จะสื่อเป็นตังอะไรละค่ะ ? น่าจะรู้ ๆ กันแล้วนาาา คุณก็ทำออกจะบ่อย อุ้บบบบ !
 g#004 g#004
ทำแอ๊บบทดี โห หน้าหมา

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• Jr. Member
  • **
  • เมียเจมส์จิ
อ้าว เปนตุ๊ดละหรอนาย?
อุ้ยลืมไป! เป็นมาัตั้งนานละนิ  #038

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
อุ้ยลืมไป! เป็นมาัตั้งนานละนิ  #038

จุ้บ
 woon_love woon_love woon_love
เป็นคนคนหนึ่ง

SilverBronSVB

• Newbie
  • *

ต๊ายตัวเอง พูดอีกก็ถูกอีก  woon_5555

สื่อส้นตีนไร คำพิมพ์ก็สื่ออยู่ ไม่ได้บอกอะไรเกินคำพูดเลย

BOOZA>

• Newbie
  • *

ต๊ายตัวเอง พูดอีกก็ถูกอีก  woon_5555

สื่อส้นตีนไร คำพิมพ์ก็สื่ออยู่ ไม่ได้บอกอะไรเกินคำพูดเลย
like

Man-U

• Full Member
ใช่มันคลุมเคลือๆนะ

แต่ถ้าไอ่ตรง "เหลือ70m โทรเลย"
ก็ว่าไปอย่าง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
555 โทรเล้ยย !

¨Mиttêr´´

• You get the best out of others when you give the best of yourself.
  • Jr. Member
  • **
  • Can't Do Better#.
จะเถียงกันอ้อมๆทำไม ก็เค้าจะถามว่า "เงินบาทเอาไหมครับ" เเบบนี้เเหละ  g#004 g#004 g#004