GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

16คำพูดก่อนโดนรุมกระทืบ

-:@NinEOliveR@:-

• Newbie
  • *
  • การ"โกหก"ก็คือ"มายากล"ที่ทุกคนสามารถ"เเสดง"ได้
ก่อนโดน   หยิบโทรศัพขึ้นมาเเล้วโทรหาเเม่

เเม่จองเมรให้ลูกด้วยนะ..มะมาเข้าเรื่องกัน!!...ตุบตับ ตุบตับ g#016

~U~

• Jr. Member
  • **
ยาราไนก้า แปลว่าอะไรเหรอครับบอกผมทีอยากรู้  g#001

~U~

• **
ยาราไนก้า แปลว่าอะไรเหรอครับบอกผมทีอยากรู้  g#001
จขกท. แปลว่าอะไรเหรอครับอยากรู้อะครับช่วยหน่อยนะ  g#001

LLอUหื่u.

• Full Member
จขกท.ก็ไม่ณุ้เหมือนกัน

ถามพี่จขกท.ดู คนเนี้ย "พ่อ ง ."

เค้ารู้ดี ^^

PETDO   FAIL   DRAMA   

T0Nz

จขกท. แปลว่าอะไรเหรอครับอยากรู้อะครับช่วยหน่อยนะ  g#001

จขกท. : เจ้าของกระทู้

ยาราไนก้า .... เอิ่ม google ช่วยคุณได้  ไม่สามารถอธิบายตรงนี้ได้อย่างโจ่งแจ้ง เดี๋ยวโดนอุ้มทั้งกระทู้  woon_555

~U~

• **

จขกท. : เจ้าของกระทู้

ยาราไนก้า .... เอิ่ม google ช่วยคุณได้  ไม่สามารถอธิบายตรงนี้ได้อย่างโจ่งแจ้ง เดี๋ยวโดนอุ้มทั้งกระทู้  woon_555

ขอบคุณครับ ส่วน ยาราไนก้า เดี๋ยวผมหาเองก็ได้มีอินเตอร์เน็ต  woon_sunny

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

~U~

• **
เข้าใจแล้ว ยาราไนก้า แปลว่า จะเอามั้ย  #038

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
ก่อนโดน   หยิบโทรศัพขึ้นมาเเล้วโทรหาเเม่

เเม่จองเมรให้ลูกด้วยนะ..มะมาเข้าเรื่องกัน!!...ตุบตับ ตุบตับ g#016

เวรย่อมระงับด้วยการให้จองเมรุ woon_shock

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
จะเอาไหมจ๊ะ? #038

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

~U~

• **

LLอUหื่u.

แป๊ปๆ  ขอเวลาไปซื้อของเซเว.... ตุบตับๆ   woon_5555 woon_5555

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

รับขนมจีบ-ซาลาเปาเพิ่มไม๊ ค่ะ/ครับ  ^_^"  ....... ตุบตับ ตุบตับ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

LLอUหื่u.

ดูหนัง ชมนำ กินไม้   ..  ตุบตับตุบตับ  g#004 g#004