GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
วันนี้ผมขี่จักรยานของผมเหมือนทุกวัน แต่วันนี้มันต้องทำให้ผมต้องเสียน้ำตา ผมเห็นแฟนผมเดินกับคนอื่น ผมสงสัยมานานมากว่าทำไมวันเกิดคนนั้นแฟนผมถึงซื้อของขวัญให้ แต่วันเกิดผมไม่มีแม้แต่โทรศัพท์ำมาอวยพรเหมือนปีก่อนๆ ผมดูหนังแนวรักวัยรุ่นก็เยอะ ก็ไม่รู้ว่าผมจะได้เป็นเหมือนในหนัง พอเห็นผมก็ตามไปเรื่อยๆ จนถึงซอยบ้านเค้า แล้วผมก็ปั่นไปต่อด้วยความเศร้า ใส่แว่นดำน้ำตาไหลอ่ะ เสียใจมากๆ ในหนังผมว่าน้ำเน่านะ แต่ชีวิตจริงมันน้ำเน่ายิ่งกว่าในหนัง ขอโทษที่ทำให้เสียเวลามานั่งอ่านนะครับ แต่ไม่รู้จะระบายกับใคร woon_cry woon_cry woon_cry

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ยิงทิ้งทั้งคู่ดิ ตัวเหี้ยหลุดเข้ามาได้ไง  g#040

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ทำไมถึงแน่ใจล่ะว่าเขานอกใจลองถามเจ้าตัวเขาหรือยัง 0.0 ไม่ก็ไปถามไอ้ผู้ชายคนนั่นเลย 'w'

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์