GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ขอสาระไม่เอาปั้ม+มั่ว) ใครพอรู้เว็บโหลดหนัง เก่า ใหม่ Master - HD/Hi-def บ้างครับ

ไม่ปั้ม + ไม่มั่วเว็บ

ตามหัวข้อครับ ใครพอรู้เว็บโหลดหนัง เก่า ใหม่ Master - HD/Hi-def บ้างครับ

ขอแบบมีหนังเก่า(แบบพวกประเภทหนังคุณภาพ) มีหนัง HD / Hi-def เยอะๆ

ดาวน์โหลดจากตัวเซิร์ฟเวอร์ เร็วแรง จะสมัค VIP อะไรไม่กลัวเสียตังครับ กลัวเสียรู้โดนหลอกแดกหลายเว็บละ

โหลดบิทหรือดาวน์โหลดธรรมดาก็ได้ครับ ไม่เอาเว็บแบบลิ้งนอกมาโพสนะครับ เอาเฉพาะในเว็บ

ขอหนังเยอะๆหน่อยละกัน ช่วยแนะนำกันทีครับ ขอบคุณล่วงหน้า

ใช้คำไม่เหมาะสม

Coud™

• Full Member
เ่ท่าที่ผมพอรู้เว้บนึง ก็ www.thai007.com อะคับ
ส่วนเว้บนี้ผมไม่เเน่ใจมีหรือเปล่า

http://www.darkzone.in.th/forums/
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

ขอบคุณมากครับ แต่เว็บพวกนี้เคยลองละห่วยมาก -.-

ลืมบอกไปครับ ดาวน์โหลดหนังที่บอกว่าโหลดจากเซิฟ แรงเร็ว ลืมไปว่า ไฟล์เดียวจบด้วยอะครับ หรือถ้าหลายไฟล์ขอเว็บบิท

ไม่ชอบเรท 18+ นะครับ ถ้าในเว็บมีค้นหาชื่อหนังจะดีมากครับ ใครพอมีประสบการณ์ หรือ พอรู้ช่วยแนะนำต่อทีครับ  woon_cry

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

ขอบคุณมากครับ แต่ แต่ละเว็บ มีหนังน้อย  g#014

เว็บเก่าๆโดนปิดหมด ไอ้พวกเปิดเว็บปล่อยโหลดช้าๆ อิจฉาถล่มสะเละหมด น่าเบื่อวะ  g#002

เดียวนี้มีแต่เว็บเติมหลอกแดกทั้งนั้น มีดีก็มีหนังน้อย

ขอบคุณมากๆครับ  woon_sunny

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a