GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

3 บุคล ต่อไปนี้ เขาหายไปไหนแล้วครับ ?

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
1. Tonz ( ต้น )

2. อำนาจ คนหมั่น( หมั่น หรือ หมันจำไม่ได้)

3. อากิ๊งกิ๊ง( ไม่รู้เขียนถูกป่าว  g#033)

เขาหายไปไหนกันหมดละงับ  woon_huh

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
เฝ้าดูอยู่ห่างๆ  g#018 g#018

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

RESET

• Asura Tester
  • **
บอร์ดใหม่เปลี่ยนชื่อสมาชิกกันได้ ใครจะไปรู้ว่าซุ่มเงียบรึเปล่า  woon_555

naygue

• **
อำนาจคนหมั่น  เคยเห็นอยู่สมัยนู้นนนน

อาริงกริงกริ๊ง <--ประมาณนี้มั้ง เก่าแก่มวากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   woon_shock

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

อาริงกิ๊งกิ๊ง

• **
อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ เข้าบอร์ดแบบเงียบๆ มาเป็นพักๆ ^^
เพราะเลิกเล่นเกมนี้ไปพักใหญ่ๆ แล้ว
แต่ตอนนี้ลองกลับมาเล่นที่เซฟหน้าหนังสือ

• **
อยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ เข้าบอร์ดแบบเงียบๆ มาเป็นพักๆ ^^
เพราะเลิกเล่นเกมนี้ไปพักใหญ่ๆ แล้ว
แต่ตอนนี้ลองกลับมาเล่นที่เซฟหน้าหนังสือ

g#008 g#008 g#008

Ohm

• **

Mafia-ก๊อง!!!

• **
  • เกย์พลังโจมตี
Tonz คงเบื่อที่จะดูน่ะครับ แต่คนๆนี้เจ๋งนะ แกนนำผู้ให้กำลังใจน้องบูม พลังโจมตีสุดแรงเกิด
น่าชื่นชมมาก ถ้าหากยังอยู่จะเป็นแกนนำเรื่องไหนอีกนะ

อำนาจ คนหมั่น ถ้าจำไม่ผิด ไม่ค่อยโพสมาตั้งแต่สมัยก่อนแล้ว ซึ่งก็เป็นไปได้ว่า คงจะเบื่อ เช่นกัน

woon_huh woon_huh
ตรงนี้ คุณลงโทษ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0
แต่ที่นี่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20396.0
คุณบอก "ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ"
จำคำตัวเองไว้ดีๆ อย่ามากลับคำทีหลังนะ "ค้างคาวไฟ"

Zel

• **
เบื่อจนหนีไป เกมอื่นล่ะหรือที่ที่ดีกว่านี่

Glex

เบื่อจนหนีไป เกมอื่นล่ะหรือที่ที่ดีกว่านี่
คนเค้าก็มีหน้าที่ในโลกจริงๆนะครับ ไม่ใช่เล่นเกมอย่างเดียว #038

Zel

• **
คนเค้าก็มีหน้าที่ในโลกจริงๆนะครับ ไม่ใช่เล่นเกมอย่างเดียว #038

ก็นั่นล่ะ g#037

• **
เมื่อคืนนี้ ฝันถึง พี่ต้น ด้วย ฝันว่าเห็นพี่มาตอบบอร์ด แค่เนี้ย(จิงๆนะเฟ้ย)  g#037

Coud™

1. Tonz ( ต้น )

2. อำนาจ คนหมั่น( หมั่น หรือ หมันจำไม่ได้)

3. อากิ๊งกิ๊ง( ไม่รู้เขียนถูกป่าว  g#033)

เขาหายไปไหนกันหมดละงับ  woon_huh

อยาก เจอ คุณ Tonz อะเขาเปงคนที่สอนผมใ้ช้ ออโต้เม้าส์ สอนปรับ สอนทุกอย่าง เวลาผมทำไม่ได้เขาก็สอนผมจนผมทำเปน(ตอนนี้ลืมหมดเเล้ว เพราะไม่ได้ใช้นาน  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555) ไม่รู้เขาหายไปไหน เลยงะ ส่วน คุณ อาริงกิ๊งกิ๊ง นี่ก็เจอบ่อย เเต่คุณอำนาจ นี้ หายสาบสูญไปเลยไม่เคยเห็น  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series