GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<Update!> อนาคตของเผ่าอสุรา และการแก้ปัญหาเผ่าอสุราในดาวดึงส์

x-tuned6

• Newbie
  • *
อัดของในตัวยสไรบางอะแล้วใส้ไรบางเดียวปีใหม่เก็บเงินเติมทีละ พัน2พันอะ 5555
เบือๆๆเล่นเกมไม่ได้คอมมีไวรัส โหลดไรไม่ได้เลยลบก็ไม่ได้T^T

kyouya33

• Newbie
  • *
เซง วะ ผมโดนแฟนทิ้ง ยุ ภิพบ กะจะเริ่มต้น ทุก อย่างที่เผ่าอสุรา เพราะผมทิ้ง ทุกอย่าง ไว้ที่นั่นหั้ยกลายเปน อดีต

แต่แล้ว ก้จะรี ไม่รุสิ ครับ เสียงของผมอาจ ไม่สำคัญ แต่อยากหั้ยรู้ว่า จะมีคนเล่นอสุรา น้อยลง 1 คน

woon_bye woon_bye woon_bye

x-tuned6

• Newbie
  • *
เซง วะ ผมโดนแฟนทิ้ง ยุ ภิพบ กะจะเริ่มต้น ทุก อย่างที่เผ่าอสุรา เพราะผมทิ้ง ทุกอย่าง ไว้ที่นั่นหั้ยกลายเปน อดีต

แต่แล้ว ก้จะรี ไม่รุสิ ครับ เสียงของผมอาจ ไม่สำคัญ แต่อยากหั้ยรู้ว่า จะมีคนเล่นอสุรา น้อยลง 1 คน

woon_bye woon_bye woon_bye

หน้าๆๆตอนนี้เขาก็กำลังปรังอยู่ที่นรกรองไปดูสิ  - - ไม่แน่ใจโดยสิไม่ได้เล่นมา2เดือนT^Tยางเล่นอะแต่คอมมีไวรัส

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อัดของในตัวยสไรบางอะแล้วใส้ไรบางเดียวปีใหม่เก็บเงินเติมทีละ พัน2พันอะ 5555
เบือๆๆเล่นเกมไม่ได้คอมมีไวรัส โหลดไรไม่ได้เลยลบก็ไม่ได้T^T

มาไม่ทันโดนอัดยึดกิว อ่ะหึๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

x-tuned6

• Newbie
  • *

มาไม่ทันโดนอัดยึดกิว อ่ะหึๆ
55555หน้าสนุงอิอิ

hangtep

• Jr. Member
  • **
 woon_cryเรามันจนเต็มที่จัดได้แค่นี่หละ ออนเร็วๆมาช่วยกันทื[imghttp://][/img]
ใครว่ากากตามสบายเลยนะคับสุดแรงทำได้แค่นี้หละ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

hangtep

• **

x-tuned6

• Newbie
  • *
เจ้าอัดมีไรไปโพรในกิลที่เราตั้งไวละเวลาจับมือจะได้คุยในบอดเดียวกันไปเลยนะอีกยาชวยหาซื้อเกราะน้ำแข็งแล้วตีบวกให้ทีสิเราออนตอนในจะใช้ให้นะอัดท่าว่างไปนรกสิเห็นมีการงานได้หมดเลยอะไปดูทียางรู้ยาเห็นอะ55555

hangtep

• **
 woon_no โทดนะคับไม่ได้อวดแต่มีเพื่อนขอดู คนจนใส่ได้แค่นี้หละคับ5555 [/url][/img]
มันปวดหัวนะเนี้ย......

x-tuned6

• Newbie
  • *
woon_no โทดนะคับไม่ได้อวดแต่มีเพื่อนขอดู คนจนใส่ได้แค่นี้หละคับ5555 [/url][/img]
คับบบบบบบบบบบบบไม่ได้ว่าอะไรแข่ถามเล่นๆๆๆ - -*