GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~~~ รวบรวมข้อมูล-เควสต่างๆของอาชีพ "แอสแซสซิน"(ฉบับปรังปรุง)~~~

โพลล์

ชอบก็กด ไม่ชอบก็กด*-*

LIKE !!!
147 (88.6%)
UNLIKE - -*
19 (11.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 166

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
อยากให้พี่เฟิร์ส ช่วยดูการอัพสกิล + แนะนำด้วยค่ะ

ความชำนาญการใช้มีด 10
พริ้วไหวดุจสายลม 10
โจมตีจุดสำคัญ 5
กายมีดรวมเป็นหนึ่ง 10
หมอก 5

พริ้วไหวไร้ลักษณ์ 5
ชำนาญมีดคู่ 10
โป๊ะขั้นสูง 5
พราง 5
แทงข้างหลัง 5
พุ่งแทง 10

อยากขอการอัพสเตตัสยังไม่จุ แล้วก็ แนะนำสีชุดที่ช่วยทั้งเวล ทั้งแบทด้วยค่ะ  g#017

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥
อยากให้พี่เฟิร์ส ช่วยดูการอัพสกิล + แนะนำด้วยค่ะ

ความชำนาญการใช้มีด 10
พริ้วไหวดุจสายลม 10
โจมตีจุดสำคัญ 5
กายมีดรวมเป็นหนึ่ง 10
หมอก 5

พริ้วไหวไร้ลักษณ์ 5
ชำนาญมีดคู่ 10
โป๊ะขั้นสูง 5
พราง 5
แทงข้างหลัง 5
พุ่งแทง 10

อยากขอการอัพสเตตัสยังไม่จุ แล้วก็ แนะนำสีชุดที่ช่วยทั้งเวล ทั้งแบทด้วยค่ะ  g#017

เอ่อ ลืมบอกค่ะ กะลังหาเซตนักฆ่าใส่ แล้วก้อ มีงบเหลือประมาน 10 กว่า m แนะนำทีเน้อส์

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
สกิลที่อัพเป็นสกิลพื้นฐานที่ส่วนมากหลายๆคนอัพอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ถนัดก็ปรับเปลี่ยนรูปแบบได้
อย่างพี่ลงชำนาญมีดคู่6 พราง4 หมื่นมีด5 เพื่อให้มีสกิลหมื่นมีดนี้ ใช้หลังจากการ พุ่ง พราง แทง
แล้วแต่ความถนัดค่ะ และความชอบเลยค่ะ

ส่วนสเตตัสลงagi35หรือ36นี่ล่ะ ( ลืมล่ะ ) กดเพิ่มฮึดสู้ ( พี่ใช้แบบเช่าโซล30วันค่ะ ) จะได้ค่าต่อเนื่อง 216
แต่ถ้ากลัวเปลืองงบประมาณในส่วนของเพิ่มฮึดสู้ ก็ลงagi 92 จะได้ค่าต่อเนื่อง 216
ลงDEKจนเต็ม99 str 20กว่าๆ มาลงLuk 99 เมื่อจุหรือได้สเตตัสเพิ่มขึ้นค่อยกลับไปลงstrให้เต็ม99ค่ะ ( งงไหม คือนี่สูตรที่พี่ใช้ค่ะ )

เรื่องเซตนักฆ่าแนะนำ มีดสั้นพยัคฆ์คำรามออฟคลั่ง มีดสั้นเจ้ารัตติกาลออฟโชค ( พี่จะเล่นคลั่งข้าง โชคข้างเสมอ )
ชุดที่ใส่ออฟเลือด รองเท้าออฟผู้นำหรือว่องก็ได้ค่ะ

โชคดี และขอให้มีความสุขกับการเล่นอาชีพแอสแซสซินจ้า

-lบื่OlกรีEu-

• Jr. Member
  • **
พันธมิตรแห่งเงา เพิ่มพริ้วไหวไร้ลักษณ์กี่เปอร์หรอครับ เวล 10 อะนะครับ

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

สกิลที่อัพเป็นสกิลพื้นฐานที่ส่วนมากหลายๆคนอัพอยู่แล้ว แต่ถ้าไม่ถนัดก็ปรับเปลี่ยนรูปแบบได้
อย่างพี่ลงชำนาญมีดคู่6 พราง4 หมื่นมีด5 เพื่อให้มีสกิลหมื่นมีดนี้ ใช้หลังจากการ พุ่ง พราง แทง
แล้วแต่ความถนัดค่ะ และความชอบเลยค่ะ

ส่วนสเตตัสลงagi35หรือ36นี่ล่ะ ( ลืมล่ะ ) กดเพิ่มฮึดสู้ ( พี่ใช้แบบเช่าโซล30วันค่ะ ) จะได้ค่าต่อเนื่อง 216
แต่ถ้ากลัวเปลืองงบประมาณในส่วนของเพิ่มฮึดสู้ ก็ลงagi 92 จะได้ค่าต่อเนื่อง 216
ลงDEKจนเต็ม99 str 20กว่าๆ มาลงLuk 99 เมื่อจุหรือได้สเตตัสเพิ่มขึ้นค่อยกลับไปลงstrให้เต็ม99ค่ะ ( งงไหม คือนี่สูตรที่พี่ใช้ค่ะ )

เรื่องเซตนักฆ่าแนะนำ มีดสั้นพยัคฆ์คำรามออฟคลั่ง มีดสั้นเจ้ารัตติกาลออฟโชค ( พี่จะเล่นคลั่งข้าง โชคข้างเสมอ )
ชุดที่ใส่ออฟเลือด รองเท้าออฟผู้นำหรือว่องก็ได้ค่ะ

โชคดี และขอให้มีความสุขกับการเล่นอาชีพแอสแซสซินจ้า

ขอบคุณค่า  g#021 g#021

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ

• **
ถ้าเล่นแอส ชุดเขียวนะครับ

ออฟเลือด หรือ หลบ อันไหนดีกว่ากันอะครับ  g#017

แล้วก็ พันระดับ 10 มันเพิ่มพริ้วไหวเท่าไหร่หรอ หรือไม่มีบอก  g#016

ออฟเลือด หรือ หลบ อันไหนดีกว่ากันอะครับ  g#017

แล้วก็ พันระดับ 10 มันเพิ่มพริ้วไหวเท่าไหร่หรอ หรือไม่มีบอก  g#016

ชุดเขียวลดเลือดค่ะ ออฟเลือดดีกว่า
ส่วนพันธมิตรระดับ10 เพิ่มพริ้วไหวเท่าไรเฟิร์สไม่มีข้อมูล ต้องถามทีมงานจีเอ็ม

• **

ชุดเขียวลดเลือดค่ะ ออฟเลือดดีกว่า
ส่วนพันธมิตรระดับ10 เพิ่มพริ้วไหวเท่าไรเฟิร์สไม่มีข้อมูล ต้องถามทีมงานจีเอ็ม

แล้วมันติดบ่อยไหมอะครับ รู้สึกมันด้อยกว่าเบลดสวนกลับมากๆ  woon_cry

เบลดสวนมีตั้ง 9.9 เปอร์ จาก Vit  +  5 เปอร์จากคลุมปีก  +  ดาบปีกค้างคาว  +  สวนกลับ

แต่แอสมีแค่พัน + เดิมๆ 10 เปอร์เอง  woon_cry woon_cry woon_cry

-_panda_-

เงาแห่งพันธมิตรเมื่อฝึกถึงระดับ10 จะเพิ่มหลบหลีก 10 และเพิ่มหลบไร้ลักษ์อีก 10 เปอร์เซนจ้า

และคาดการว่าแรร์แอส95 จะเพิ่มหลบหลีกไร้ลักษ์ อีก10เปอร์เซน  g#009 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009