GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ว่าเค้าไร้การศึกษา เค้าไม่ยอมๆ

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member

เจ็บป่าวสุดแสนทรมาร แทงใจดำมากๆ ไร้การศึกษา คำนี้แทนใจดำมากๆ woon_cry

ก็มั่ยรู้สินะ

• Jr. Member
  • **
  • คนฉลาดเขาจะ "แกล้งโง่". . !!
เพื่อไร ?? ต้องการไร ยังไงๆ ผมอ่านแล้วก็ไม่หยาบนะ คุณต่างหากที่หยาบ - - ผมเงิบเลย

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
เพื่อไร ?? ต้องการไร ยังไงๆ ผมอ่านแล้วก็ไม่หยาบนะ คุณต่างหากที่หยาบ - - ผมเงิบเลย

คำพูดที่กดให้ต่ไลงไงครับลูกพี่ ไอ่ที่ว่าปากหมานะผมอ่านผิดเลยคิดว่าเค้าด่า

แต่ไร้การศึกษาอะ

ถ่าผมว่าลูกพี่ ไร้การศึกษา ลูกพี่รู้สึกไงอะครับ

ไร้การศึกษาป่าวงิ woon_huh

com016950692

• Newbie
  • *
คนฉลาด เขาไม่อวดหลอกคับ ใครจะว่า เราไร้การศึกษายังไง แต่ยังไงเราก็อ่านภาษาไทยออกครับ  woon_555

ชิกกี้

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร TArMsr คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย