GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[นรก] ขายเอ็ม + หยาบ + ขู่ (ลืมถ่ายตอนหยาบ = =")

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
นี่ครับแบนมันโลดมีการมากบอกผมว่า "แหลงกวนตีน" (คนที่ไซร้หนิ!  g#004) ด้วย มันบอกมีตัวจุ 6 จะตามไล่ฆ่าด้วย โครตกลัวอ่ะ  g#003 

ช่วยแบนมันทีครับ  woon_angry

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
นี่ครับแบนมันโลดมีการมากบอกผมว่า "แหลงกวนตีน" (คนที่ไซร้หนิ!  g#004) ด้วย มันบอกมีตัวจุ 6 จะตามไล่ฆ่าด้วย โครตกลัวอ่ะ  g#003 

ช่วยแบนมันทีครับ  woon_angry
โดนข้อหาไรหว่า ?? มีข้อหาขู่กรรโชกด้วยหรอ ?? ไม่อยากโดนตีก็ปิด PK สิ

vegiez

• บุคคลทั่วไป

จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร dadadadadada ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ